หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79192 ครั้ง)

นี่ไงครับ ข้าวเกรียบว่าว

แผ่นเขียว ๆ นั่นน่ะ

งบน้อย
ว๊าวๆๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

หล่อแล้วยังจิตใจดีอีก เดี๋ยวไปกดจ่ายรางวัลให้  เจ๋ง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เอ่อ...ไม่นึกว่าเรื่องจะยาว ง่ะ

เมลไปบอกน้องคนนั้นแล้วล่ะ
รอคำตอบอยู่

ไม้ได้โกรธคนทำเท่าไหร่
โกรธไอ้คนที่มาด่านี่แหล่ะ หมีโหดดดด
จะไม่ดูซักนิดเลยเหรอ กร๊าก

ผมว่า...
เดี๋ยวที่นี่อาจมีสาวกเพิ่ม ฮิ้ววว

ปล.ปล่อยเค้าไปเถอะ
เดี๋ยวเค้าจะมาพาลเกลียดที่นี่ซะเปล่าๆ
อิจฉา  กรี๊ดดดดด

ตั้งแต่ทำงานมา 2 ปียังไม่เคยมีใครเอาไปแอบอ้างเลย
อย่างน้อยถ้ามีบ้างผมก็จะมีกำลังใจว่างานผมถูกใจชาวบ้านนะครับ

ขอร้องล่ะครับ ช่วยเอาไปแอบอ้างหน่ิอยครับ

กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
 ง่ะ
เ็ด็กที่ฟานาติครู้จักเว็บฟ๐นต์หมดละค่ะ
ถ้าเค้าจะมาเป็นสาวกก็คงจะมานานละแหละ
(มั้ง)
ส่วนใหญ่ฟอนต์ไทยก็จะโหลดจากที่นี่กัน
ถ้าจะเกลียดที่นี่...ก็...นะ...
เฮอะๆ

อย่างน้อยเรื่องนี้ก็คงจะเป็นอุทาหรณ์ที่ดีในหลายๆ เรื่อง

(เพิ่งรู้ว่ารูปข้างล่างนั่นเรียกว่าข้าวเกรียบว่าว)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ตั้งแต่ทำงานมา 2 ปียังไม่เคยมีใครเอาไปแอบอ้างเลย
อย่างน้อยถ้ามีบ้างผมก็จะมีกำลังใจว่างานผมถูกใจชาวบ้านนะครับ

ขอร้องล่ะครับ ช่วยเอาไปแอบอ้างหน่ิอยครับ

กรี๊ดดดดด

ง่ะ

ใช่ๆ ผมก็คิดงั้นแหล่ะว่า

เออ งานกูสวยจนคนเอาไปใช้เลยเว้ยเฮ้ย

แต่...

ผมไม่ควรจะโดนด่านี่หว่า ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด

ด้วยความยินดีครับ  ฮิ้ววว

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
แง้วใช้ไม้ตรีไม่ได้นะครับ ฝากไปบอกคนทำด้วย
อันที่จริงชีวิตตูก็ไม่มีงานอะไรนอกจากนี้แล้วล่ะ

ฮือๆ~

เดี๋ยวไปปั่นงานให้เค้าก๊อบดีกว่า ทำเว็บให้คนเอาไปอ้างเลยดีกว่า   ลันล้า

เอามั่ง
ไม่แก้แล้วล่ะ  ลันล้า

จะเก็บไว้เป็นเยี่ยงอย่างแก่เยาวชนไทย  ง่ะ

เอามั่ง
เป็นเรื่องที่มืออาชีพคนไหนเจอก็ต้องไม่พอใจเป็นธรรมดา

แม่ซื้อแพรวเป็นประจำ
ตอนยังไม่รู้ว่าใครวาดภาพประกอบในคอลัมน์คุณสรจักร ก็เดาว่าเป็นผู้หญิงเพราะมันดูใสๆ น่ารัก
พอมารู้ว่าพี่ pug เป็นคนวาด แถมวาดภาพประกอบเท่ๆ สีสวยในคอลัมน์คุณหมอด้วย
ก็เลยติดตามดูผลงาน ทั้งของพี่ pug และแฟนเลย

ขออนุญาตถามว่า ตอนนี้พี่ pug ทำงานประจำที่ไหน หรือเป็น freelance คะ
ตอนนี้ผมเป็นฮ่องกงฟุตครับ

ขออนุญาตถามว่า ตอนนี้พี่ pug ทำงานประจำที่ไหน หรือเป็น freelance คะ

ตอบแทนครับ
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4543.0.html
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4543.msg172931.html#msg172931

พยายามแปลสึนามิเอาเน้อ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณค่ะพี่โอ้เอ้

สึนามินี่มันมหาตภัยจริงๆ
เดี๋ยวรับเงินค่าโปรโมทหลังไมค์ครับทั้งทิพย์และพี่เอ้ เกย์แอบ

ส่วนตาห้าโอ ง่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 25