หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79184 ครั้ง)
เออน่ะ ก๊อพ และห้าโอ
อินเตอร์เน็ตเต็มได้ด้วยความหลอกลวง หาจริงใจได้ยากยิ่ง

ตอนนี้ตูเริ่มมาิคิดๆแล้วว่า
เป็นไปได้ไหมว่า พวกเราทั้งหมด หลงกลบักต้อง

งง

บักต้องอาจเป็นคนๆเดียวกันกับบักเจม!!!!

ห๊ะ!
ยิ่งคิดยิ่งเป็นไปได้สูง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เห็นอวาตาร์ลุงอ๋าห์แล้วเกิดอาการงง  มึนตึ้บ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 :09:อ้าว นี่ลุงอ๋าห์เหรอ
นึกว่าพี่เก้อ  ง่ะ

:08:เอาเหอะค่ะ จบละแหละ
 :08:ขอบคุณลุงอ๋าห์ค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้าพี่ปั๊กออกมาให้อภัย ทุกอย่างก็เรียบร้อยโรงเรียนฟอนต์ครับ
 กร๊าก กร๊าก

ตอนพี่ L (พี่หมูปะหว่า) เปลี่ยนอวาตาร์ให้เหมือนพี่ปั๊ก
ตอนนั้นยิ่งงงใหญ่  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อะไรครับ พี่ไม่เคยทำอย่างนั้นนะครับ  กร๊าก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ก็ไม่มีอะไรผิดปกติกับพี่แอลนี่ครับ
น้องๆพี่ๆเข้าใจผิดอะไรกันรึเปล่า  งง
ใช่ครับ ห่าโอ พูดถูกต้อง  (แจ๋ว แจ๋ว)

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
โดนคิระฆ่าไปแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เห็นด้วยกับนานาและพี่ก๊๊อพค่ะ
แต่ทำไมต้องวี๊ ง่ะ
(อ้าว เค้าจบกันแล้วหนิ)
เด็กๆโตขึ้นอยากเป็นอะไรจ๊ะ???

เป็นนายกทัก(กัง)ฉิน ครับ  ลันล้า

เอามั่ง
อยากสอนลูกให้โกงเก่ง แถเก่งแบบนั้นมั่งจังเลยครับ กรี๊ดดดดด

เป็นด้วยคนซิ

อยากลองเป็นคนรวยดูมั่งน่ะ

โล่ง
น้องนานา-*- พี่ไม่ได้ชื่อโซดาซาฟีเร่งับ  ง่ะ
เข้าเรื่องสำคัญ
คือเราเป็นคนที่ตั้งกระทู้เองอะ เราอายุ17 ง่ะ
แล้วก็ไม่ใช่เจ้าของบอร์ดคะ เป็นแค่ยูเซอร์น้อยๆที่เล่นในฟานาติค
แค่เห็นว่ามันไม่ค่อยถูกต้องแล้วก็เคยเข้าไปในเว็บกันนะหรืออะไรสักอย่างเจอผลงานของพี่ปั๊ก
ก็ชอบอ่ะรู้สึกสวย สดใสมากเลย แล้วก็อยากทำอิลัส(วันนี้ไปซื้อหนังสือมาด้วย55+-*- เอาไว้เอนท์ติดจะลองเล่น พี่เป็นแรงบันดาลใจให้เลยนะเนี่ย อิอิ) แต่ไม่รู้ว่าเป็นผลงานของพี่ปั๊กนะ ทีนี้ก็ไปตามลิ้งว่าคุ้นๆเข้าเวบพี่ไป เหนมันเหมือนกันรู้ว่าก๊อบแน่เพราะเหนตรงส่วนของประวัติการทำงานพี่ว่าทำงานให้กับแพรวด้วย ก็อืมรู้แล้วหล่ะใครก๊อบใคร
รู้สึกขัดแย้งกับใจมากเลยตั้งกระทู้ ไม่ชอบใจนักกับการกระทำของน้องเค้า แต่คิดว่าน้องเค้าคงไม่รู้หรือรู้ก็ไม่รู้นะ อยากให้น้องเค้าออกมาตอบเหมือนกันแต่ก็ยัง คงคิดว่าน้องเค้าคงกลัวอะไรสักอย่างอ่ะ

แล้วอีกอย่างก็อยากทำความเข้าใจอ่ะค่ะ ไม่ได้เข้าข้างใครเน้อ แต่บอร์ดฟานามันเป็นบอร์ดแบบรับทำผลงานอ่ะ แต่ไม่คิดตัง เรียกง่ายๆรับทำเพราะใจรับเพราะชอบ ซึ่งก็จะมีแต่รุ่นน้องๆตั้งแต่12ปีขึ้นมาเลยหล่ะเยอะหน่อย ส่วน16-18ก็มีระดับนึงแต่ไม่มาก  ส่วนที่อายุ20กว่าก็มีน้อยอ่ะนับคนได้
คิดว่าน้องเค้าก็ต้องใช้เวลานิดนึงอ่ะ เด็กยอมรับอะไรยาก จะให้คนมาคิดเหมือนกันทุกคนนั้นก็ยากนะ อย่างเราเองความคิดชอบต่างจากคนในบอร์ด-*- แต่ก็อยากให้รู้ว่าในบอร์ดนั้นเด็กค่อนข้างมาก ในบอร์ดก็เคยมีรณรงค์เรื่องก๊อบปี้งานนะ แต่อย่างที่บอกเด็กเข้าใจยาก-*- เค้าเห็นว่าอะไรสวยเค้าก็ทำคงจะคิดไม่ถึงพวกเรื่องลิขสิทธิ์ ยังไงก็อยากให้ไปสัมผัสดูนะ ว่ามันเป็นอย่างไง เด๋วหาว่าเราเข้าข้างทางฟากโน้น-*-
ลองดูเองเลย นี่ลิ้งงับhttp://www.marketathome.com/fanatic ใครอยากคุยด้วย(จะมีมั้ยเนี่ย-*-)  ก็เมล์นะ soda_coolclub@hotmail.com
Ps* เราก็เพิ่งรู้เหมือนกันนะบอร์ดข้างนอกเค้าจิงจังมากเลยหล่ะ  อยากจะตั้งกระทู้บอกในบอร์ดฟานาเหมือนกันแต่กลัวตั้งไปไม่มีใครรับฟัง ถ้าบอร์ดฟานาเปนแบบนี้บ้างก็คงดีอ่ะ-*-  เพราะเค้าค่อนข้างจะรับทำทั่วไปไม่เอาตังกันสนุกๆมากกว่า อย่าว่าน้องๆเลยเน้อ เอาเป็นว่าถ้าน้องเจมส์เค้าออกมาตอบ จะให้มาขอโทดพี่ปั๊กงับ  แต่ส่วนเจ้หรือตามัมมี่ป๊อกโกะ อันนี้ไม่รู้จิงๆนะว่าเป็นใคร อาจจะสร้างกระแสมั้ง ปล่อยมันไปเหอะ -*-  บับบายงับทุกคน

ดีแว้ววงับ เท่มาเช่แจง

(เหงื่อแตกพลั่ก)

ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 25