หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79110 ครั้ง)
อ่าน FAQs ครับ แล้วจะรู้ว่าต้องแนะนำตัวยังไง

Today you , Tomorrow me.
เออเกือบลืม

ใครสามสิบห้าวะลุงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงอ๋าห์............. โวย

สิบสี่ครับ เกย์แอบ

หวัดดีครับพี่พอย กรี๊ดดดดด

เหอๆ..ไม่เชื่อพี่ปั๊กหรอก แอบไปดูเว็บมาแล้ว 55+ ไม่งั้นจะกล้าอ้างถึงได้เหรอ -*-
หว้า นึกว่ามีแต่ผู้ใหญ่ เด็กเยอะ 55+-*- มี20กว่าเยอะๆไหมอะคะ 55+  (อิอิ)

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
จะให้แนะนำว่ายังไงอะคะ
ชื่อพลอย แต่เพื่อนมันพิมพ์พอย เพราะเด๋วชื่อซ้ำชาวบ้าน+มันขี้เกียจพิมพ์กัน-*-
อายุเพิ่ง17คะ
วันเกิด16กพ.2532 (อย่าลืมของขวัญเน้อบอกแล้ว^^)
บ้าชอปเป็นงานอดิเรกจะไม่เป็นอันอ่านหนังสือเรียนเอา -..-
อนาคต:คาดหวังว่าเอนท์ติดปี1จะบ้าอิลัสต่อ-..-
อื่นๆแล้วแต่จะถามคะ

อุ้ยตาย ว๊ายกรี๊ด  เกิดเดือนเดียวกันเลยคะ ห่างกัน 4 วัน  จ๊วบ

ปล.ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวสุขสันต์โรงงานนรก   ลันล้า

แก้ไขนิดนึง  ที่นี้เด็กเยอะ แต่เด็กมันเก่งเกินไปแล้ววว  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เรื่องงานเนี๊ยะ  มีพ.ร.บ.ลิขสิทธิ์  พ.ศ. 2537 คุ้มครองอยู่ครับ
เอามาบอกไว้จะได้อ้างข้อกฎหมายแบบเท่ห์ๆได้  ยิ้มน่ารัก

ปล. แนะนำตัวที่จู๋แนะนำตัว  ห้องกระจู๋ขึ้นหิ้งครับ  มันมีแบบฟอร์มอยู่หน้าแรกของกระจู๋นั้นครับ

แนะนำตัวนะ  เราจะได้ใกล้ชิดกันมากขึ้น ยิ้มน่ารัก

โล่ง
อายุ13จะ14ปลายปีนี้ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักและมาสมัครค่ะ

นานาก่เป๋นคนเมือง
แต่อู้เมืองบ่ค่อยจ้าง
ฮ้องพี่ลั่นทมมาอู้ตวยเลาะ

-1รับน้อง
+1คนเมือง
-1ไม่แนะนำบนหิ้ง

ไปแนะนำตัวบนหิ้งนะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไปไหว้พระบนหิ้งด้วยครับ
อุ้ยตาย ว๊ายกรี๊ด  เกิดเดือนเดียวกันเลยคะ ห่างกัน 4 วัน  จ๊วบ

ปล.ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวสุขสันต์โรงงานนรก   ลันล้า

แก้ไขนิดนึง  ที่นี้เด็กเยอะ แต่เด็กมันเก่งเกินไปแล้ววว  ฮือๆ~

แล้วปีละครับ  ห่างกันกี่ปี ยิ้มน่ารัก

โล่ง
อ่านแล้วมันก็ยังงงอยู่อะคะ แนะนำบนหิ้งคืออะไรอะ พี่โอ้เอ้หนูหาแล้วอะแต่ไม่เจอ อ่านไปรอบนึงแล้วแต่ไปเจอให้ที่บอกว่าแนะนำตัวยังไงอะคะ(เริ่มเครียด) ไอ้มืดหมี

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.0.html

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.0.html  ++แนะนำตัวอันนี้ใช่ไหมคะ

16 ครับ จะ 17 อีก 3 เดือนนี่แหละ
ถ้าอีก 1 ปี 3 เดือนก็ 18
ถ้าอีก 2 ปี 3 เดือนก็ 19
ถ้าอีก 3 ปี 3 เดือนก็ 20
ถ้าอีก 30 ปี 3 เดือนก็ 47
แล้วปีละครับ  ห่างกันกี่ปี ยิ้มน่ารัก

เค้าก็เกิด 2532 ย่ะ  ชิ

ยังเอาะ ๆ ใครสนใจหลังไมค์นะจ้ะ  เกย์ออก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เว็บนี้เด็กเยอะจริงๆด้วยแฮะ

อีก8เดือน 19 ค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
เค้าก็เกิด 2532 ย่ะ  ชิ

ยังเอาะ ๆ ใครสนใจหลังไมค์นะจ้ะ  เกย์ออก

พี่สนใจ อีกสักพักว่าจะตั้งค่ายมวย  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
ใครจะคุยเรื่องอายุก็ไสไปกระจู๋วันเกิดเลยครับ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 25