หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79128 ครั้ง)
พี่สนใจ อีกสักพักว่าจะตั้งค่ายมวย  กรี๊ดดดดด

หรอคะพี่ำี่เอ้ เปิดเมื่อไหร่บอกนะคะติดต่อมาได้  กรี๊ดดดดด

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เม.ย. 2006, 23:13 น. โดย In0ok ? » บันทึกการเข้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อ้าวเพิ่งรู้ว่าโอฬารแค่อายุเกือบ 17 ปี

ลักษณะการพูดจริงจังอย่างกับคนมีอายุหน่อยๆ (อิอิ)

ส่วนนุ๊ก  พี่เพิ่งรู้ว่าเธอเกิดปี 2532  อ่อนกว่าไม่กี่ปีเอง  ยิ้มน่ารัก

อ้าว  ก๊อพไล่ไปซะแล้ว  ขอพี่ต่ออีกนิดน่ะ

โล่ง
ผมมีอายุน่ะถูกแล้วครับ
ถ้าไม่มีอายุนี่ก็คือตายในท้องครับ
เอ่อ...

ไม่มีอะไร

แค่อยากบอกว่า...

ทุกคนที่นี่ดีจัง

รักทุกคนเลย จ๊วบ
ขอบคุณค่ะ  (อิอิ)

จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอบคุณฮ่ะ  เกย์แอบ
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
รู้สึกว่าอรมันจะไม่เคยโพสในกระจู๋นี้เลยนะ

โพสครั้งแรกก็มารับคำขอบคุณ

ทุเรศจริงๆ ง่ะ
แล้วเอ็งนึกอะไรมาเรียกชื่อชั้นเนี่ย  หมีโหดดดด

ปกติเรียกหมีไม่ใช่เราะ

ถึงไม่โพส แต่เข้ามาอ่าน
หวังว่าทุกคนจะสัมผัสมันได้ด้วยใจ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ง่ะ

ไม่ได้กะฮานะครับพี่น้อง

พูดจริงๆ

ขอบคุณๆๆๆ ปลื้ม

รวมถึงน้องพอยที่มาสมัครด้วยนะ

เท่าที่พี่อ่านกระทู้เรา

พี่ก็รู้ว่าเราจะอยู่ที่นี่ได้ เจ๋ง
เอ่อ...

ไม่มีอะไร

แค่อยากบอกว่า...

ทุกคนที่นี่ดีจัง

รักทุกคนเลย จ๊วบ

ยกเว้นหมีครับ  กร๊าก  
หมีนี่แค่ดีเฉยๆไม่ได้  หมีดีที่สุด  หมีกินเมล็ดองุ่นได้ด้วย กร๊าก กร๊าก

โล่ง
 จ๊วบ

ยินดีครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เพื่อไม่ให้ซ้ำ ผมจะเรียกพี่ว่าพรอยด์นะครับ  ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณค่ะ    ลันล้า  อิอิ

.
.
เพิ่งตอบเหมือนพี่อรเลย

แต่!!!!!!!!!

สวยกว่า    กร๊าก

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
 เกย์ออก เกย์ออก ขอบคุณค่ะ

และแล้วก็มี...สาวกเพิ่มมาอีกคนแล้ว  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
เพื่อไม่ให้ซ้ำ ผมจะเรียกพี่ว่าพรอยด์นะครับ  ยิ้มน่ารัก

ต้อง พอยห์ สิ ไม่มีซ้ำ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 25