หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79105 ครั้ง)
ครับลุงอ๋าห์  เกย์แอบ

เกย์ออก เกย์ออก ขอบคุณค่ะ

และแล้วก็มี...สาวกเพิ่มมาอีกคนแล้ว  ฮิ้ววว

คนนี้ของผม!!!

อุ๊ย  เกย์แอบ
เพื่อไม่ให้ซ้ำ ผมจะเรียกพี่ว่าพรอยด์นะครับ  ยิ้มน่ารัก

โน๊ ไม่เอา -*- มันเท่อะไม่หวานแหววเลย

โพสประวัติแล้วนะคะ ทีนี้จะให้ทำจะไดต่อ บอกได้เลย
Ps*ขอบคุณพี่ปั๊กคะ ชอบผลงานพี่จริงๆนะ ก่อนที่จะมีการก๊อปปี้อีก เคยเห็นเลยจำได้เพราะชอบ 55++ว่าน้องก๊อปมาแน่  ง่ะ

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ขอบคุณค่ะ    ลันล้า  อิอิ

.
.
เพิ่งตอบเหมือนพี่อรเลย

แต่!!!!!!!!!

สวยกว่า    กร๊าก

เรื่องสวยกว่าเนี๊ยะ  ถ้าเอาหมีเป็นบรรทัดฐาน  ทุกคนก็สวยกว่าครับ  (อิอิ)

นั่นก็แปลว่าน้องพอยย์สวยกว่าหมี  กร๊าก

ผมจอง พอยย์ แล้วนะครับ

โล่ง

คนนี้ของผม!!!

อุ๊ย  เกย์แอบ

จองกันไว้แต่เนิ่นๆเลยวุ้ย น้องพอยระวังตัวด้วย  คริคริ

there are no regrets in life, just lessons . .
ต้อง พอยห์ สิ ไม่มีซ้ำ
ฮิ้ววว

เอาพอยด์ ได้ไหมค่ะ 55+ จะได้คู่กับพี่บอยด์   กรี๊ดดดดด  ชอบๆโคตๆ >< ว่าแต่เมื่อกี้เจอกระทู้ที่บอกเกี่ยวกับคอนเสิร์ตพี่บอยด์ด้วยมีใครไปบ้างอะคะ

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
อย่ามาจีบนะยะ
อย่าจมลมานะยะ
อย่ามาขอเบอร์นะยะ  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หลังจากแนะนำตัว ก็เผยผิวสิจ้ะ

เกย์ออก

เกย์หื่นที่นี้รอกันตาแป๋ว  กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ใครสนใจคนผู้ชายที่หน้าตาไม่ดี จนๆ พูดน้อยๆ ชอบเพศเดียวกัน

มาหาไอ้ก๊อพได้นะครับ
โน๊ ไม่เอา -*- มันเท่อะไม่หวานแหววเลย

โพสประวัติแล้วนะคะ ทีนี้จะให้ทำจะไดต่อ บอกได้เลย
Ps*ขอบคุณพี่ปั๊กคะ ชอบผลงานพี่จริงๆนะ ก่อนที่จะมีการก๊อปปี้อีก เคยเห็นเลยจำได้เพราะชอบ 55++ว่าน้องก๊อปมาแน่  ง่ะ

ผมว่าพรอยด์นี่มันเป็นชื่อที่เซ็กซี่ดีนะครับ  เกย์แอบ

โพสต์ประหวัดแล้วก็เริ่มต้นปั่นได้เลยครับ  ฮี่...

รักนะ

ตัดหน้าหกคน ไปตายกันให้หมด  เอือม
ใครสนใจคนผู้ชายที่หน้าตาไม่ดี จนๆ พูดน้อยๆ ชอบเพศเดียวกัน

มาหาไอ้ก๊อพได้นะครับ

พี่กัมวิ่งมาโน่น..ลิบๆแล้วค่ะ  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
อย่ามาจีบนะยะ
อย่าจมลมานะยะ
อย่ามาขอเบอร์นะยะ  ชิ

สำคัญผิดในสาระสำคัญของตัวเองรึปล่าว

ในทางกฎหมายเนี๊ยะ  มีผลถึงเป็นโมฆะเชียวนะตัวเอง  (อิอิ)

ปล.แบบไม่เกย์เช่นผมก็มีนะ

โล่ง
ใครสนใจผมก็เชิญโทรมาที่บ้านเลยนะครับ
ตอนนี้ที่บ้านเปิดรองรับ 100 คู่สายแล้ว
หลังจากตอนนั้นเปิดไป 20 คู่สาย ปรากฏว่าสายไหม้เกรียมเลย
ใครสนใจผมก็เชิญโทรมาที่บ้านเลยนะครับ
ตอนนี้ที่บ้านเปิดรองรับ 100 คู่สายแล้ว
หลังจากตอนนั้นเปิดไป 20 คู่สาย ปรากฏว่าสายไหม้เกรียมเลย

บ้านเป็นองค์การโทรศัพท์หรอครับพี่  ง่ะ

ที่บ้านเป็นศูนย์บริการ AIS รึเปล่าคะนั่น  ลันล้า

เป๋แล้วจู๋นี้สาระจบลง

ว่าแต่ถ้าใครสนใจ หญิงไทยบึกบึนสมชายชาตรี โง่ บ้านจน

ติดต่อมานะคะ ย้ำว่าแข็งแรง  ยิ้มน่ารัก

เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 25