หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79194 ครั้ง)
ทำไมต้องแข็ง/แรงด้วยครับ
แปลกดีครับ

คนด่าเราคนนึง

ทำให้เราได้รู้จักเพื่อนใหม่อีกคนนึง

"นี่คือกฎการแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม
ซึ่งเราเคยเชื่อว่า มันคือสัจจะของโลก" กร๊าก
เผยผิวแล้ว ยะจะไดต่อเจ้า

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
เป๋แล้วจู๋นี้สาระจบลง

ว่าแต่ถ้าใครสนใจ หญิงไทยบึกบึนสมชายชาตรี โง่ บ้านจน

ติดต่อมานะคะ ย้ำว่าแข็งแรง  ยิ้มน่ารัก

เอือม

พี่สนใจ อีกสักพักว่าจะตั้งค่ายมวย  กรี๊ดดดดด

วางใจได้ อย่างน้อยก็หนึ่งแล้วค่ะ ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
แปลกดีครับ

คนด่าเราคนนึง

ทำให้เราได้รู้จักเพื่อนใหม่อีกคนนึง

"นี่คือกฎการแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม
ซึ่งเราเคยเชื่อว่า มันคือสัจจะของโลก" กร๊าก

เปลี่ยนเป็นน้องสาวได้ไหมคะพี่ปั๊ก
แม่หนูก็อายุประมาณ39 ^^* แก่กว่าพี่ปั๊ก4ปีเอง ^^

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ทำไมต้องแข็ง/แรงด้วยครับ

เอะ ก็ไม่รู้สิ

ถามแสดงว่าสนใจหล่ะสิ  กรี๊ดดดดด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เผยผิวแล้ว ยะจะไดต่อเจ้า
ทำอันใดต่อก็ได้เจ้า

นี่ เผยผิวน่ะเผยกับผมคนเดียวก็ได้

รักเราจะได้มีกันเพียงสองคนไง  เกย์แอบ

รู้สึกหมู่นี้ตูจะใช้อีโมนี้บ่อยเหลือเกินนะเนี่ย

ตัดหน้าสามคน พวกแกเป็นมารผจญกันจริง ๆ  เอือม
เง้อ..พี่นุ๊ก เอารูปตอนอยู่อนุบาลไม่ได้เหรอคะ 555+ ลันล้า

ปั่นกันใหญ่เชียว โวย

ยินดีต้อนรับพี่สมาชิกใหม่ค่ะ ชื่อวี อายุเท่ากับนานา แก่กว่านานานิดนึง แต่เก่งสู้นานาไม่ได้ ทำยังไงดีคะ ฮือๆ~

ป.ล. ตัดหน้าตั้งหกคน ให้ยักษ์จับสาปเลย  โวย
เห็นในแนะนำตัว บ้าร้านรูปด้วยหรอครับ

กรี๊ดดดดด เชิญที่จู๋ชอบโชว์เลยนะจ๊ะ ขาประจำมาอีกคนนึงแล้ว

ป.ล. วีตัดหน้า ให้ยักษ์สาปเลยมั้ย  โวย
ไม่ได้เข้าแว๊บ เดียว ปั่นกันกระจุยตั้ง 6 หน้า

+1 น้องพอยครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่วัฏจักรแห่งการ "ปั่นแปะ"

วี & ก๊อพตัดหน้า สาปให้หมด โวย

เปลี่ยนเป็นน้องสาวได้ไหมคะพี่ปั๊ก
แม่หนูก็อายุประมาณ39 ^^* แก่กว่าพี่ปั๊ก4ปีเอง ^^

ตู 24 โว้ย ฮือๆ~(ลุงอ๋าห์นะลุงอ๋าห์ โวย)
เห็นในแนะนำตัว บ้าร้านรูปด้วยหรอครับ

กรี๊ดดดดด เชิญที่จู๋ชอบโชว์เลยนะจ๊ะ ขาประจำมาอีกคนนึงแล้ว

ป.ล. วีตัดหน้า ให้ยักษ์สาปเลยมั้ย  โวย

ไม่เข้าใจอะคะ  ง่ะ

ร้านรูป = Photoshop ครับ

ไม่เข้าใจอะคะ  ง่ะ

ไม่เข้าใจไม่เป็นไรหรอกครับ

รู้แต่ผมรักคุณ แค่นั้นก็พอแล้ว
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 25