หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79132 ครั้ง)
ไม่ได้ปั่นแป๊บเดียว
ตัดหน้ากัน 15 หน้า

ให้ยักษ์สาปให้หมดเลย
จะบอกว่ากระจู๋นี้เป็นกระจู๋ที่ตูถูกตัดหน้าบ่อยที่สุดเป็นประวัติการณ์

แล้วก็โดนตัดหน้าอีก  เอือม
รักคนอ่าน
ไม่เข้าใจไม่เป็นไรหรอกครับ

รู้แต่ผมรักคุณ แค่นั้นก็พอแล้ว

กิ๊ง~*

ยังไปขุดมากิ๊งจนได้นะ  เอือม
อนาถใจ กับชื่อจู่ แล้วมาดูเนื้อใน  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เห็นในแนะนำตัว บ้าร้านรูปด้วยหรอครับ

กรี๊ดดดดด เชิญที่จู๋ชอบโชว์เลยนะจ๊ะ ขาประจำมาอีกคนนึงแล้ว

ป.ล. วีตัดหน้า ให้ยักษ์สาปเลยมั้ย  โวย

เง้อ...พิมพ์ตอนไหนว่าบ้าร้านรูป -*- งงคะ

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ก็คงที่บอกว่าโคตรชอบ Photoshop น่ะแหละครับ

ไม่ต้องเข้าใจหรอกครับ รู้แต่ว่าผม...

พลั๊วะ!!

เห็นอยู่ในกระจู๋แนะนำตัวน่ะครับ
โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 8 คนแน่ะ   โวย โวย

ยักษ์ๆๆๆๆๆๆๆ เอ๊ะ ยักไปไหน??

อ้อ ตูก็ยักษ์นี่หว่า เหอๆ สนุกดีนะ อยู่ๆ ดีๆ ก็กลายเป็นว่ามีสาวกใหม่มาหนึ่งราย
จากกรณีของเจ้าต้อง

ที่นี่ก็เหมือนกับ forum ทั่วๆ ไปนั่นแหละ คือมีไว้แลกเปลี่ยนความเห็น พูดคุยแลกเปลี่ยนกัน
โดยจะมีแบ่งแยกออกเป็นหลายห้อง ลองเข้าไปที่หน้าแรก จะเห็นอยู่นะครับ
http://f0nt.com/forum/
ก็ลองเข้าอ่านดู แล้วจะรู้ว่าในชามก๋วยเตี๋ยว นอกจากจะมีน้ำแล้ว ยังมีเม็ดองุ่นอยู่บ้าง  ฮิ้ววว

สวัสดีสาวกใหม่ครับ  ลันล้า

Today you , Tomorrow me.
ก็ลองเข้าอ่านดู แล้วจะรู้ว่าในชามก๋วยเตี๋ยว นอกจากจะมีน้ำแล้ว ยังมีเม็ดองุ่นอยู่บ้าง  ฮิ้ววว
แล้วน้ำลาย กับเสลดล่ะพี่เอ้

ร้าน = shop
รูป = photo

ร้านรูป=photoshop

บ้า = มีความถนัด,สนใจ,คร่ำเคร่ง,ชอบ

บ้าร้านรูป = ชอบ photoshop
อนาถใจ กับชื่อจู่ แล้วมาดูเนื้อใน  ง่ะ

วาระสุดท้ายของทุกกระจู๋ กร๊าก
ก็คงที่บอกว่าโคตรชอบ Photoshop น่ะแหละครับ

อ๋อ..บ้าทำให้คนอื่นตัวเองไม่ค่อยทำเท่าไหร่-*-

โชว์ได้ไหมเนี่ย ขออนุญาตินะคะ -*- ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ 55+ -*-

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
พี่โอ้เอ้  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 25