หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79107 ครั้ง)
 ไปบนหิ้งจะมีจู๋เกี่ยวกะเรียนต่ออยู่อ่ะค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ในนี้ถ้าตั้งจู๋ซ้ำซากจะเรียกว่าละ..จ้ะ
 ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น้องครับ ใจเย็นๆ ไม่ต้องตื่นเต้นกับการเป็นสาวกใหม่
หาอ่านนั่นอ่านนี่ไปเรื่อยๆ แล้วจะเจอคำตอบเอง  ฮิ้ววว

เว็บนี้มีคนตั้งแต่ประถมยันด็อกเตอร์ครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 3cษ  ยกนิ้วคนแรก  (อาจจะไม่สุภาพ  แต่เว็บนี้ไม่มี emo ยกมือน่ะ  อย่าคิดมากนะ  กรี๊ดดดดด)

ผมอยู่มหาวิทยาลัยแล้ว  จั๊วมันก็จะเป็นรุ่นน้องผมแล้วหล่ะ

ส่วนอีกหลายคนก็อยู่มหาวิทยาลัยแล้วเหมือนกัน  แต่มักจะไม่บอก  กลัวโดนหาว่าแก่ กร๊าก

แต่อีกหลายๆท่านจบมหาวิทยาลัยมานานมากๆแล้วเช่นกันครับ

โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 2 คนแน่ะ
555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

ปล. เห็นด้วยกับพี่เอ้  ค่อยๆเก็บดาวไปเรื่อยๆ  หลังๆจะสนุกดี  รับรองได้

โล่ง
ละอะไรอะคะพี่เดือน ไว้พรุ่งนี้จะมาดูคำตอบเน้อ ยังไงก็ฝันดีกันนะคะทุกคน  (อิอิ)

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ยุคหลังทวารวดีมาหน่อยนึงน่ะครับ สมัยนี้เรียกว่าลพบุรี

ล ล    ล     ละ    ละ        ละ เหลือบ

โล่ง
ละห์ อ๋าาาาาาห์

ถูกต้องแล้วครับ  คำนั้นคือ

ละอ๋าห์ครับ

มีอายุเก่าแก่พอๆกับเมืองละโว้ 

มันแสดงถึงความเก่าเนิ่นนานเช่นเดียวกัน ยิ้มน่ารัก

โล่ง
ไหนขอดูสีข้างหน่อยสิพี่ดิว  เหลือบ เหลือบ เหลือบ

ฮี่ๆ

ฝันไปเถอะ   กร๊าก

ไปต่อเพลงไป๊   (อิอิ)

โล่ง
แตกจู๋ดีมั้ยครับน้องๆ ฮือๆ~
ปั่นกระจุย10กว่าหน้า

สาปไปให้หมดเลยไป๊ โวย
สาระมันจบไป 10 กว่าหน้าแล้ว
อย่าสาบเลยนะ  กรี๊ดดดดด

โล่ง
ไว้ลงถ้วยก๋วยเตี๋ยวเม็ดองุ่นของหมี

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25