หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25]

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79125 ครั้ง)
ใช่แล้วครับ งานของเฮียปลั๊ก แต่มาหาว่าเป็นงาน ก็อพ  ฮิ้ววว

ปั๊กครับเฮียชายคลอง
ในนี้มีน้องอีกคนชื่อปลั๊ก ฮิ้ววว
โพสงานเดี๋ยวนี้อันตรายครับ เมื่อก่อนก็เคยโดน หาว่าไม่ได้วาดเองเลยต้องเอา outline ให้ดู
คนกล่าวหาแบบไหนมันก็คิดจะทำแบบนั้นแหละครับ  เอือม

เลวมาก โวย

อ๊ะ ช้าไป 25 หน้า เอือม
(ตูอุตส่าห์ตะลุยอ่านมันทุกโพสต์ โคตรผักบุ้งโหรงเหรงเลย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โพสงานเดี๋ยวนี้อันตรายครับ เมื่อก่อนก็เคยโดน หาว่าไม่ได้วาดเองเลยต้องเอา outline ให้ดู
คนกล่าวหาแบบไหนมันก็คิดจะทำแบบนั้นแหละครับ  เอือม

อันนี้มันก็นานาจิตตัง ต่างคนต่างใจ ต่างจิตและต่างความคิด ต่างความกระทำคะ (คิดได้ไงอะ-*-) ปลื้ม

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
เลวมาก โวย

อ๊ะ ช้าไป 25 หน้า เอือม
(ตูอุตส่าห์ตะลุยอ่านมันทุกโพสต์ โคตรผักบุ้งโหรงเหรงเลย)

สาระมันวายตั้งแต่โพสที่ เฮียต้องเค้าเอาโพสที่น้องเค้าโพสขอโทษแล้วครับ  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
กลับมาอ่าน ลายตากับน้ำท่วมทุ่งมาก
เหมือนเขียนพล็อตไว้เลย ตอนจบ จบแบบทุกคนเข้าใจกัน-แฮปปี้เอ็นดิ้ง
จนอดสงสัยไม่ได้ว่าพี่ต้องอาจเป็นคนวางพล็อตทั้งหมดนี้ไว้ แกล้งโพสเอง
 ฮี่ๆ

แต่อ่านของน้องเจมส์ที่มาขอโทษแล้ว
เชื่อเป็นอย่างยิ่งว่า น้องเจมส์จะโตมาเป็นผู้ใหญ่ที่ดีครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
เออน่ะ ก๊อพ และห้าโอ
อินเตอร์เน็ตเต็มได้ด้วยความหลอกลวง หาจริงใจได้ยากยิ่ง

ตอนนี้ตูเริ่มมาิคิดๆแล้วว่า
เป็นไปได้ไหมว่า พวกเราทั้งหมด หลงกลบักต้อง

งง

บักต้องอาจเป็นคนๆเดียวกันกับบักเจม!!!!

ห๊ะ!
ยิ่งคิดยิ่งเป็นไปได้สูง

เก้อคิดเหมือนกันรึ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ปริศนาไขกระจ่างแล้ว เกย์แอบ

จะบ้าเรอะ :07:ใครจะไปว่างทำอย่างนั้นเล่า อี๋~

อ่อ น้องเค้าเมลมาขอโทษตั้งสองครั้งแน่ะครับพี่น้อง

เชื่อว่าน้องเค้ามีความรับผิดชอบดีมากครับ

ต่อไปคงอย่างที่เก้อว่า โตขึ้นจะเป็นผู้ใหญ่ที่ดีครับ เจ๋ง
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25]