หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: นอนกรน [ถึงคุณหมอทั้งหลาย]  (อ่าน 11681 ครั้ง)
เอ่อ... คือ...
ผมนอนกรนอ่ะ

สาเหตุหลักๆ ก็
1. เป็นหวัด
2. เป็นหวัดมากๆ
3. เป็นหวัดบ่อยโคตรๆ
4. กลับไปอ่านตั้งแต่ข้อ 1 ใหม่

ประเด็นก็คือ
จะทำไงให้หายครับ
ขืนเป็นงี้ มีแววโดนรูมเมทถีบตายพอดี - -' (อีก 2 เดือนเปิดเทอม ไปอยู่ ม.)

หมีก็กรน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หารูมเมทที่นอนกรน ตั้งวงประสานเสียง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตอนนอนกับพ่อ พ่อก็นอนกรนค่ะ ..
ตอนแรกก็เอามือเขี่ยๆ ...  (เหงื่อแตกพลั่ก)  ก็ยังกรน
ซักพัก .. ผลักแรงๆ ....ก็ยังกรน  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ต่อมา .. จิ้มที่พุง 2 ที .............. กรนอีกแล้วหรอ ...  เหลือบ
สุดท้าย .. ขย่มตัวพ่อแรงๆ แล้วเรียก ..  ง่ะ ..

เลิกกรนซักที ...
ยังไม่ทันเอนหลังลงนอนต่อก็กรนอีก  โวย

ทำไงดีค่ะ  เศร้า งง
ลองนอนตะแคงข้างดูครับ น่าจะไม่กรนนะ
ส่วนมากเห็นคนที่กรนมักจะนอนหงาย
นอนคว่ำแล้วกรนผิดตรงไหนหรือครับ  งง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
น้องลูกพี่ลูกน้องผม(ขึ้นป.๔)แค่นอนยังไม่หลับก็กรนแล้วครับ
และตอนนี้รู้สึกว่าน้องผม(ขึ้่นป.๔)จะเริ่มติดการกรนมาจากพ่อครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นั่งสมาธิก่อนนอนนะครับ  ขอให้ก่อนนอนจิตนิ่งๆ

แล้วก็นอนตะแคงแบบพระพุทธเจ้านะครับ  จะไม่ค่อยกรน ยิ้มน่ารัก

โล่ง
นอนตะแคงไปฝั่งจ้องหน้าผู้หญิงครับ

กรนก็ให้มันรู้ไป กร๊าก
นอนตะแคงไปฝั่งจ้องหน้าผู้ชายครับ

กรนก็ให้มันรู้ไป กร๊าก
เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

เอ่อ... นอนกรน http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4917.0.html

นั่นรายงาน แต่วิีธีแก้ แก้ได้ไหมหว่า???

Today you , Tomorrow me.
- -'
ให้นอนตะแคงน่ะหรอ

ผมนอนตะแคงได้ต่อเมื่อมีคนให้กอดครับ เพราะถ้ากอดหมอนข้าง สุดท้ายหมอนข้างก็จะหล่นข้างเตียงแล้วผมก็นอนแผ่หรากรนคร่อกๆ ต่อไป

เอาเข็มขัดมารัดตัวกับหมอนข้างให้ติดกัน  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
รัดไปก็ไม่ได้อะไรขึ้นมา เพราะสุดท้ายผมก็ละเมอแกะออก

ไอ้เรื่องละเมอนี่ถึงขนาดเคยละเมอรับโทรศัพท์เลยอ่ะครับ

ให้เพื่อนนต่อยจนสลบก่อนนอนค่ะ
ไม่มีสติตื่นมากรนหรือละเมอแน่ๆ ฮี่ๆ
หน้า: [1] 2 3 4