หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: อกหัก - รักไม่เป็น  (อ่าน 24389 ครั้ง)
หมอกิ๊พครับ  เราก็คนเหงาเหมือนกัน ยิ้มน่ารัก

มาลองให้ก๊อพรักผมดีมั้ยครับ (อิอิ)

โล่ง
ผมด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไอ้เคน เล่นเอาอวตารออก แถมเปลี่ยนชื่อ - -''

ใครครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กำลังคิดอยู่เหมือนกันว่าเป็นเคนรึปล่าว  ไม่ต้องทำมาเอ๋อเลยเคน

ไอซ์ยืนยันความคิดพี่คนนึงแล้วนะ

ปล.ไอก๊อพไม่เข้ามาจู๋นี้เลย  ขนาดขอจีบมันผ่านทางหมอกิ๊พแล้ว เกย์แอบ

โล่ง
สิ่งที่ดีที่สุดคือ รักให้เป็นค่ะ  ยิ้มน่ารัก
เข้าสู่ช่วงการปลอมแปลง  ลันล้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตายไปแล้วจากการอกหัก
จะ 7 เดือนแล้ว ยังไม่มีทีท่าจะฟื้นเลยค่ะ

หลายๆปีก็ยังไม่ฟื้นครับน้องกิ๊พ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ต้องให้ใครสักคนมารักษาแผลใจครับ

เรื่องอย่างนี้เข้าห้องผ่าตัดก็ไม่หาย ยิ้มน่ารัก

โล่ง
หอกหัก ดีกว่ารักไม่เป็น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หอกหัก ดีกว่ารักไม่เป็น

เล่นมุกเหรอเฮีย  คนยิ่งเศร้าๆกับจู๋นี้อยู่ ฮือๆ~

โล่ง
ช่วยด้วยยย

โรคหัวใจกำเริบบบบบบบบบบบบบ แป่ว
.
.
.
.
.
.
เลิฟ
.
.
ละ ละ เลิฟ เลิฟ love ลันล้า
 ง่ะ

รักให้เป็นจะได้ไม่เสียชาติเกิด  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
เจ็บบ่อยๆ ค่อยๆ ชิน
อยากจะทิ้งหรือจะกลับมา ก็คงต้องแล้วแต่เธอ
ใจมันยอมเพราะรักเธอ
พร้อมให้อภัยเสมอ
เพราะฉันมันมีแต่เธอ แค่นั้นเอง

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10