หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 47

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องแก๊ส..แก๊ส  (อ่าน 171247 ครั้ง)
ถามหน่อย ศักดิ์ บวบ หรือใครก็ได้
รู้สึกว่ารถมันสั่นๆน่ะ ไม่ลื่นเหมือนใช้น้ำมัน
มันผิดปกติรึเปล่า ถามพี่ชายแอนที่ไปติดมาพร้อมกัน
แต่ของเค้าไม่เป็น ไม่รู้ว่าคิดไปเองรึเปล่า
วันพฤหัสจะเอาไปให้ช่างดูอีกที

มีคนวู้ฮูอยู่หลังรถครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เฮ้ย ตอนถ่ายไม่มีนะ

กระโปรงสวยอีกแล้ว  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เจ๊โบว์ใช้รูปนี้ตั้งนานแล้วหมีเอ๊ย

กระโปรงตอนงานมีต2นี่ เกย์แอบ
ก็เพิ่งชม  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีคนวู้ฮูอยู่หลังรถครับ

เคนอาจจะหมายถึงสาเหตุที่รถเจ๊โบว์สั่นอ่ะค่ะ
ลองเปิดกระโปรงท้ายดูสิคะ กร๊าก
อาจต้องไปจูนอัพเครื่องยนต์ช่วยอีกนิดหน่อยนะครับ  ฮิ้ววว ลองขับนานๆดูซิครับว่ายังมีอาการที่ว่าอยู่ไหม หรือลองหาทางตรงๆลองทดสอบดู ถ้าเป็นเฉพาะเวลาออกตัวหรือรอบต่ำๆคงต้องเอาไปจูนเดินเบาช่วยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อย่าเอ็ดไป รถคันนี้เจ๊โบว์เคยขับๆ ไปคนเดียว
แล้วมองกระจกหลังเจอผู้หญิงนั่งยิ้มมองหน้ามาแล้ว

(เหงื่อแตกพลั่ก) เฮ้ย!?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คงเป็นแม่ย่านางรถนะครับ  เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เปล่าครับ ถุงกระดาษที่มีรูปหน้าผู้หญิงยิ้ม
วางไว้บนพนักเบาะตรงกระจกหลัง
มองกระจกหลังแล้วสบตากันพอดี

ดีนะ กลางวันแสกๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ

<3.
เปล่าครับ ถุงกระดาษที่มีรูปหน้าผู้หญิงยิ้ม
วางไว้บนพนักเบาะตรงกระจกหลัง
มองกระจกหลังแล้วสบตากันพอดี

ดีนะ กลางวันแสกๆ
(อิอิ)

ถามหน่อย ศักดิ์ บวบ หรือใครก็ได้
รู้สึกว่ารถมันสั่นๆน่ะ ไม่ลื่นเหมือนใช้น้ำมัน
มันผิดปกติรึเปล่า ถามพี่ชายแอนที่ไปติดมาพร้อมกัน
แต่ของเค้าไม่เป็น ไม่รู้ว่าคิดไปเองรึเปล่า
วันพฤหัสจะเอาไปให้ช่างดูอีกที
ไม่เป็นแบบพี่โมนาว่านะครับ
ช่วงนี้พ่อก็ขับขึ้นลงกรุงเทพตรังบ่อยๆ ไม่เห็นเป็นอะไร

แล้วตอนนี้อาการหายยังครับ
เอากลับไปถามช่างที่ติดตั้งก็น่าจะดีนะครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อีกสักพักเดี๋ยวจะไปเปลี่ยนตัวสับสวิตช์ที่อู่ (คุยกันไว้แล้ว)
แล้วจะมารายงานผลครับ

แล้วรถฮอนด้า ที่ว่าเป็นพลังงานสะอาด
มันก็ยังใช้น้ำมันอยู่ใช่มั้ยคะ งั้นเหรอ

เห็นในโฆษณามีแค่ Hydro + Oxigen ก็วิ่งได้แล้ว  ...งง  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

การโกหก คือ
ความจริง 10% ที่เหลือ............ก็จริง(เหรอ??)
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 47