หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่พวกเราแอบชอบ  (อ่าน 20417 ครั้ง)

ขอโทษที่ทำให้รกครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตูรอด  กรี๊ดดดดด

เอามั่ง

เหตุผลคือ อ่านชื่อกระจู๋ครับ  ยิ้มน่ารัก

ระวังหัวแบะนะคุณแอน

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เมื่อวานดูรูปลุงอ๋าห์ที่พี่บิวมาโพสไว้ ถึงกับเก็บไว้ฝันถึงเลยค่ะ

ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ
ฝันอะไรจ๊ะอิ่ม
ฝันแล้วอ๋าอย่างนั้น  หื่น

等着
เล่าไม่ได้ค่ะพี่บิว เดี๋ยวเอาไปตีเป็นหวยไม่ได้  หื่น

ฮ่าๆ ฮือๆ
รูปที่หนึ่งกับสองรู้สึกโดนเผยบ๊อยยบ่อย

สมสารเจ้าตัว

อุ้ยเขียนผิด

สงสาร*

<3.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]