หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปค่าย HYPERCUBE มั่งครับ  (อ่าน 4975 ครั้ง)
แบบว่า ผมพึ่งไปมารุ่นนี้ รุ่นที่ 15 ครับ แล้วพรุ่งนี้มีมีท

เห็นเป็นค่ายคอมคนแถวนี้ก็น่าจะเคยไปกันบ้าง

เป็นค่ายที่ดีมากๆเลยครับ พี่ๆดูแลน้องๆยังกะเป็นพี่น้องกันจริงๆ

แนะนำสำหรับคนอยากเข้าวิศวะครับ (แล้วตูล่ะ ง่ะ)

สนใจเดี๋ยวปีหน้าผมคาบข่าวมาบอก  ยิ้มน่ารัก

HYPERCUBE CAMP XV !
เคยอยากไปครับ

แต่ไปไอ้นี่มา http://www.pcagthailand.com

:06:มันคือ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไอซ์ลงแข่งระดับชาติ !
น่าไปนะคะ (มันคือค่ายอะไรหรอ  งั้นเหรอ )

แต่ขอหนุ่มๆมาดูแลด้วยได้ไม๊คะ   เกย์ออก

ฮ่าๆ ฮือๆ
ไอซ์ลงแข่งระดับชาติ !
ก็เข้ารอบ 10 คนสุดท้ายของระดับมัธยมอ่ะ แพ้เค้า้เพราะคลิก mouse ไม่ทันชาวบ้าน  ฮือๆ~ ไม่งั้นอย่างน้อยก็ที่ 4 แล้ว
ปีหน้าต้องลงแบบมหาลัยแล้ว ฮือๆ

น่าไปนะคะ (มันคือค่ายอะไรหรอ  งั้นเหรอ )

ค่ายคอมพิวเตอร์สำหรับเด็กม.ปลายครับ ^^ รับสมัครประมาณต้นปี อิอิ
แต่ขอหนุ่มๆมาดูแลด้วยได้ไม๊คะ   เกย์ออก
ก็เข้ารอบ 10 คนสุดท้ายของระดับมัธยมอ่ะ แพ้เค้า้เพราะคลิก mouse ไม่ทันชาวบ้าน  ฮือๆ~ ไม่งั้นอย่างน้อยก็ที่ 4 แล้ว
ปีหน้าต้องลงแบบมหาลัยแล้ว ฮือๆ

มหาลัย มีแต่หินๆ !!!! -_-
ที่ผมเห็นก็คือ แต่ละคำถาม ผมตอบได้ทั้งนั้น - -'

เอาเว้ย
ส่งแรงใจไปเชียร์บักไอ๊ล่วงหน้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาเว้ย
ส่งแรงใจไปเชียร์บักไอ๊ล่วงหน้า
ไปเชียร์ให้ mouse มันกดง่ายๆ ดีกว่าครับ กดยากชิบหายเลย

ไม่เคยอ่ะค่ะ  กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เอาเม้าส์ส่วนตัวไปใช้เลย

(เหมือนมีไมค์ส่วนตัวในการแข่งขันคาราโอเกะ)
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มันเป็น mouse สามปุ่มแบบเฉพาะของการแข่งขันครับ T_T

แพ้ตรงเนี้ยแหละ

เก่งแล้วเน้อ

พัฒนาฝีมือ ยังมีโอกาสแข่งอีกตั้งหลายปีนี่

. . .

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
แบบว่า ผมพึ่งไปมารุ่นนี้ รุ่นที่ 15 ครับ แล้วพรุ่งนี้มีมีท

เห็นเป็นค่ายคอมคนแถวนี้ก็น่าจะเคยไปกันบ้าง

เป็นค่ายที่ดีมากๆเลยครับ พี่ๆดูแลน้องๆยังกะเป็นพี่น้องกันจริงๆ

แนะนำสำหรับคนอยากเข้าวิศวะครับ (แล้วตูล่ะ ง่ะ)

สนใจเดี๋ยวปีหน้าผมคาบข่าวมาบอก  ยิ้มน่ารัก

HYPERCUBE CAMP XV !

ที่ลาดกระบังหรือ สนุกดี  ฮิ้ววว

สำหรับคนไม่เข้าวิดวะก็ไปได้นะ  เจ๋ง

[ว่างให้เช่า]
หน้า: [1] 2