หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงเอายังไง  (อ่าน 6434 ครั้ง)
คือเรื่องมีอยู่ว่า 22-23 เมษานี้ต้องไปซื้อหนังสือ
ทางธุรการติดป้ายว่า ม.5 ซื้อหนังสือวันที่ 23
เมย์ก็คิดแล้ว  23  ตูจะแหกขี้ตาพยายามตื่นแต่เช้าไป  ลันล้า
พอมาวันนี้ประมาณ 8 โมงกว่าๆ
เพื่อนมันก็โทรมาปลุกให้ไปซื้อหนังสือ (มันชื่อย่อว่า ท.)
เพราะประชาสัมพันธ์ประกาศให้ ม.5 ไปซือ้หนังสือวันนี้  งง
เมย์ไม่มั่นใจเท่าไหร่เลยโทรไปหาเจ๊
เจ๊เลยว่าจะไปดูที่โรงเรียนให้ว่า ม.5 มันซื้อวันนี้อ่ะเปล่า
ปรากฏว่าไปถึงโรงเรียน
อาจารย์เขาขายหนังสือเฉพาะของ ม.2 กับ ม.6  โวย
ให้ ม.5 มาซื้อวันที่ 23  ง่ะ
ยังดีว่าเมย์ให้เพื่อนอีกคน (ชื่อย่อว่า น.) ซื้อให้
โดยการไปติดต่ออาจารย์ที่ขายหนังสือ (ที่ปรึษาเก่า  ฮี่...)
(ซื้อล่วงหน้าพรุ่งนี้จะได้ไม่ต้องมมาต่อแถว  ขี้เกียจด้วย  หมีโหดดดด)
เออ  อยากรู้จริงๆว่าเค้าประวสานงานกันยังไงเนี่ย
แบบนี้นักเรียนก็แย่อ่ะดิ  หมีโหดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ยังลำบากใจน้อยกว่า 40 เขตที่เลือกตั้งใหม่ครับ

คงกระอั่กกระอ่วนใจหน้าดู

เอามั่ง
สวดมนต์เยอะๆครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ได้หนังสือแล้วก็ช่างมันเถอะคะ

ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ยังดีกว่า A-net O-net เยอะครับ  (อิอิ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
พึ่งซื้อหนังสือกันเหรอค่ะ

ลั่นเปิดเทอมได้ 4 อาทิตย์แล้วค่ะ ...  เอือม

สอบไปหลายวิชาละ  ฮือๆ~
ยังดีกว่า A-net O-net เยอะครับ  (อิอิ)

55555
ถูกใจค่ะ (แต่ +1 ไม่ได้ .... ถ้าบวกได้จะให้ซัก 5 )

น้ำตาเด็กแอด  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ไมเปิดเทอมกันเร็วจัง???

ไม่ได้เปิดกลางพฤษภากันหรอ?

ตูเปิด 29 พค  ฮี่ๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
วันเดียวกันเลย ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
5 มิ.ย.ครับ

ที่เชียงใหม่ ม.4-6 เค้าก็ เปิดเทอมกัน ช่วง 28 มีนาที่ผ่านมาแล้วค่ะ

เปิดเทอมจริงๆนะค่ะ ...  ฮือๆ~
ใส่ชุดนักเรียนด้วย ไม่ใช่ซํมเมอร์ ..
เลือกตั้งกันแล้วด้วย ..
เค้าอยากให้ ตอน ม.6 เด็กมีเวลาอ่านหนังสือกันมั้ง .. ไม่รู้เหมือนกัน  เฮ้ย!?
จะเรียนทำห่านไร ร้อนก็ร้อน
พึ่งซื้อหนังสือกันเหรอค่ะ

ลั่นเปิดเทอมได้ 4 อาทิตย์แล้วค่ะ ...  เอือม

สอบไปหลายวิชาละ  ฮือๆ~

เปิดเทอมเร็วมากค่ะ เพิ่งสอบกลางภาคของsummer ไปเมื่อวันศุกร์เอง  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
แล้วปิดเทอมเมื่อไหร่อะ?

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ปิด 2 มีนา เปิด 28 มีนา

แต่ ถ้าอยู่ ม.6 ก็ ปิด 2 มีนา เปิด  10 มีนา ..

แต่ เรียนแค่ 6 คาบ ถ้าเป็นช่วงพฤษภา 8 คาบ

ถ้าเป็น ม.6 ต้องเรียนวันเสาร์ด้วย

เพื่ออะไร ???  เหลือบ
โหยยยย ถึกจริงๆ

ถ้าอยู่ปริ๊นท์ คงเครียดตาย  ง่ะ

<3.
หน้า: [1] 2