หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ คุณพี่นะครับ...  (อ่าน 5329 ครั้ง)
    สวัสดีครับพี่ ๆ ทั้งหลาย ผมชื่อเต้นนะครับ สนใจในเรื่อง font มานานได้เว็บดี ๆ อย่างนี้ทำให้ผม มีกำลังใจที่จะลองประดิษฐุ์ font ของตัวเองขึ้นมา.....  ผมได้ลองอ่านกระจู๋ต่าง ๆ แล้วรู้สึกอบอุ่นดีครับ .... และเป็นกระจู๋ที่ให้ความรู้มากเลยครับ....ผมขอกราบขอบพระคุณทุก ๆ ท่านนะครับที่ได้ให้ความรู้ไม่มากก็น้อยผม ผมได้นำความรู้ที่ได้ไป  ไปหัดทดลองใช้ ทดลองทำ จนได้ความรู้ติดตัวไปจนตายครับ   ทั้งนี้ขอขอบคุณพี่...ที่ส่งจดหมายให้ผมนะครับ กราบขอขอบพระคุณอย่างสูง....ผมว่าเว็บนี้อยู่คู่พี่น้องที่มีจิตใจรัก font ไปอีกนานแสนนานเลยครับ... ผมติดตามเว็บพี่ตลอดเลยนะครับ แต่ไม่ค่อยได้แสดงตัว...ก็พึ่งจะสมัครแบบเป็นจริงเป็นจังไม่นานมานี้เองครับ...   
                                                                   ก็ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านเลยนะครับที่บ่มความรู้ของผมจนเพิ่มพูนมาจนทุกวันนี้.... ลันล้า
คิดไงมาโพสในแตกฟอง เหลือบ

แนะนำตัว + เผยผิวด้วยจ้าาาา เกย์ออก

และเป็นกระจู๋ที่ให้ความรู้มากเลยครับ

มาผิดเว็บแล้วค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ยินดีด้วยคะ ที่ ๆนี้เป็นส่วนหนึ่งให้คุณได้

เพิ่มพูนความรู้   เจ๋ง

(อ้าวเกี่ยวไรกับตู สาระอยู่ที่ไหน)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ใครไม่ชินกับคำว่ากระจู๋เข้ามาอ่านคงจั๊กจี้ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอบอ้าง
ผมขอกราบขอบพระคุณทุก ๆ ท่านนะครับที่ได้ให้ความรู้ไม่มากก็น้อยผม ผมได้นำความรู้ที่ได้ไป  ไปหัดทดลองใช้ ทดลองทำ จนได้ความรู้ติดตัวไปจนตายครับ

ชอบประโยคนี้ครับ จริงใจดี
นึกขึ้นได้ว่า จะมาหัดทำ font ที่เว็บนี้นี่หว่า  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
อยากได้ดิบได้ดี อย่าเข้ามาแตกฟองครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อยากได้ดิบได้ดี อย่าเข้ามาแตกฟองครับ

ถูก  ลันล้า

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ระวังหมี !!!!!! หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กราบเลยหรอเนี่ย  ง่ะ
เห็นหลายคนในเว็บนี้ มีความรู้ความสามารถที่จะสร้างฟอนต์ได้เลยล่ะ
น่าจะลองๆทำกันบ้างนะครับ สนุกดี
อ่านข้อความแล้วมันรู้สึกตื้นตันยังไงไม่รู้

ใครแจกวะเฮ้ย จะบวกให้ซักสิบ
ใครที่ทำอะไรซักอย่าง แล้วมีคนมาชื่นชมนี่มันรู้สึกดีนะครับ
แค่เป็นคำๆหนึ่งของคนๆเดียว ก็มีความสุขได้แล้ว
แม้ว่าถึงไม่ได้ตอบแทนเป็นเงินตราอะไรก็เถอะ

แต่ถ้าได้ก็ดี  กร๊าก

จริง ๆ แล้วคนนั้นเป็นหน้าม้า

เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: [1] 2