หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 249

ผู้เขียน หัวข้อ: STAR GOSSIP  (อ่าน 938460 ครั้ง)
อรเดาชื่อเค้าไม่ถูกเหมือนกันค่ะเจ๊  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็บอกแล้วว่าอวบว่าอวบ หมีโหดดดด
 กร๊าก
ยิ่งอ่านยิ่งฮา
อ. อูม (อิอิ)
 โวย

น้องอ. อึ๋ม หื่น
(ไม่ใช่หมีแน่ๆ)
หนุ่มหมอ หมอแมะ  เกย์แอบ
ว่าที่นางแบบสาวควงหนุ่มหมอ

ว่าที่นางแบบสาวโกอินเตอร์ น้อง อ.อูม แอบควงหนุ่มหมอ ชื่อเป็นสัตว์ร้องเหมียวๆ ลิงไปเที่ยวสยามพาราก้อน
ท่ามกลางความสนใจของประชาชนทั่วไป หลังจากไปสัมภาษณ์ป้าแช่มที่ขายกล้วยแขกแถวนั้น เธอบอกว่า
"เป็นคู่ที่เหมาะสมที่สุดแล้ว ต้องแต่โลกนี้กำเนิดมา" ส่วนข่าวคราวเรื่องที่มีหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่มาจีบนางแบบสาวนั้น เธอ ให้การปฎิเสธว่า เป็นแค่เพื่อนกัน

หมีโหดดดด
หมีทำเป๋ได้เจ๋งมาก เจ๋ง กร๊าก
น้อง อ. สู้ชีวิตหลังมรสุมทำร้าย

น้อง อ. นางแบบสาวจิตใจงาม ให้สัมภาษณ์กับนักข่าว
หลังจากพบมรสุมคำค่อนแคะจากคนนอกวงการว่า เป็นหมีบ้าง หมีจริงๆบ้าง
ว่า"อ.ให้อภัยทุกคำพูดค่ะ เพราะไม่เป็นความจริง ใครจะพูดอะไรให้อ. เสียหายก็ได้
เพราะว่าตอนนี้มีแต่คนอิจฉาอ. ทั้งนั้น อ.ก็ยังเป็นอ.เหมือนเดิม อ.เชื่อว่า จะมีคนเข้าใจอ.ค่ะ โฮกก"
แล้วน้อง อ. ก็ฝากผลงานภาพยนต์ที่บินไปถ่ายทำถึงฮอลลีวู้ด เรื่อง เจ็บธรรมดาที่ไม่ธรรมดา2 ด้วย

หมีโหดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
โฮกกก  หมีโหดดดด
หมีจริงๆ  กร๊าก
เจ๊ อวบ สู้ชีวิตหลังมรสุมทำร้าย

เจ๊อวบ เกย์สาวจิตใจทราม ให้สัมภาษณ์กับนักข่าว
หลังจากพบมรสุมคำค่อนแคะจากคนนอกวงการว่า เป็นเกย์บ้าง เกย์จริงๆบ้าง
ว่า"อวบให้อภัยทุกคำพูดค่ะเอ้ยครับ เพราะไม่เป็นความจริง ใครจะพูดอะไรให้อวบ เสียหายก็ได้
เพราะว่าตอนนี้มีแต่คนอิจฉาอวบ ทั้งนั้น อวบก็ยังเป็นอวบเหมือนเดิม อวบเชื่อว่า จะมีคนเข้าใจอวบค่ะเอ้ยครับ โฮกก"
แล้วน้อง อวบ ก็ฝากผลงานภาพยนต์ที่บินไปถ่ายทำถึงฮอลลีวู้ด เรื่อง เกย์ธรรมดาที่ไม่ธรรมดา2 ด้วย

หมีโหดดดด
แมค   แม่ง  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ทำรูปประกอบด้ยดิ
ใครจะวาดดี  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 249