หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ช่องค้นหา,รูสงสัย,ช่องหาคำ  (อ่าน 3933 ครั้ง)
อยากได้
ช่องค้นหา,รูสงสัย,ช่องหาคำ,หรืออะไรที่มันเป็นช่องๆรูแล้วให้กรอกคำที่สงสัยหรือคำที่ต้องการค้นจากเวปนี้  หรือ เวปlinkค์กับฟ0อนต์จุดcom  ได้มั๊ยครับ  ครือ.......ว่ามีบางคำตอบของบรรดายักษ์หลายตนในนี้เคยให้คำตอบไว้  ที่ค่อนข้างจะมีประโยค  เอ่อ..ประโยชน์แต่ก็นานแสนนานมาแล้ว  เพื่อว่าจะได้ไม่ต้องถามซ้ำๆ         
เช่นตอนนี้ผมมีปํญหาเรื่องฟอนต์ของท่านนายพล เทมplate  กำลังป่วนeเมล์ของผมอยู่  ทำให้ไม่สามารถอ่านภาษาไทยที่พิมพ์มาจากเครื่ิองmacได้(เดาเอา)  เมื่อนานแสนนานนั้น(ก่อนที่ไวรัส.pgจะเล่นงานเครื่องผม)  ผมเคยได้คำตอบให้แก้ไขแล้วจึงไม่อยากรบกวนตั้งกระจู๋ขึ้นมาอีก
ป.ล.  1)อยากได้ช่องค้นคำ
        2)ไฟฟอกซ์เปลี่ยนฟอนต์ที่ไหน
        3)ผมถามยาวไปมั๊ย เศร้า
เดี๋ยวพี่แอนทำครับ

เดี๋ยว
เดี๋ยว
เดี๋ยว
เดี๋ยว
ถามยาวไปแต่ผมก็อ่านจบนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สำหรับเรื่องว่าจะกลัวถามซ้ำ
อันนี้ไม่ต้องกังวลครับ ถามมาได้เลย
เดี๋ยวก็จะหาลิงก์คำตอบที่เคยตอบมาให้
ไม่ก็ตอบกันเดี๋ยวนั้นเลย

ส่วนไฟร์ฟอกซ์เปลี่ยนฟอนต์ได้ตามนี้ครับ
http://fire.f0nt.com/blog/?p=36

อย่าไปคาดหวังอะไรจากเว็บมาสเตอร์ที่นี่ครับ
ผมเลิกคาดหวังไปนานแล้วล่ะ
สาระหมดแล้วครับ
ได้เวลา
ปั...........
ปลั่ก......  เหลือบ

<3.

ลองคุ้ยกระจู๋ดูหรือยังครับลุง

ตรงมุมขวาเกือบ ๆ จะบนสุด

เจอแล้วล่ะครับ  (ผมก็ว่าผมตอบไปแล้วนะ  หรือว่าคำตอบไปอยู่กระทู้อื่น ฮี่ๆ)

ง่ะ

ยินดีด้วยครับ

สาระหมดแล้วครับ
ได้เวลา
ปั...........
....้ม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่าไปคาดหวังอะไรจากเว็บมาสเตอร์ที่นี่ครับ
ผมเลิกคาดหวังไปนานแล้วล่ะ

(อิอิ)

Las Noches Rubicundior
แล้วไปคาดอะไรล่ะครับ

พอเอ็งเลิกขอตังค์พ่อแม่เมื่อไหร่แล้วจะรู้เองว่ะ ห้าโอ
(ซีเรียส)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอตังค์ ลุง-ป้า แทนก็ได้  เกย์แอบ
หน้า: [1]