หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด!!!!  (อ่าน 19128 ครั้ง)
ขอนิดนึงแบ่บว่ามันทนไม่ไหวแล้ววววว

อิชั้นจะได้เป็นแอร์ฯแล้ววววววว

เหลือตรวจร่างกายเสาร์นี้เท่านั้น

ไม่มีอะไรแค่คนมันดีใจ ในที่สุดก็ทำได้ซะที ฮือๆ~

ยักษ์อย่าว่าหนูน๊า ลันล้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ยินดีด้วยยยยย
 (แจ๋ว แจ๋ว)
ไปกินหมากระทุกัน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ดีใจด้วยค่ะ

เห็นหมูกระทะรำลัย   เกย์ออก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ดีใจด้วยค่ะ พี่ตาล  (แจ๋ว แจ๋ว)
.
.
.
เลี้ยงด้วย  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
กลิ่นหมูกระทะมาแล้ว!!!!!!!! ฮิ้ววว
ยินดีด้วยค่ะ
ได้เป็นแอร์เหมือนอย่างที่ฝันแล้ว

ปลื้ม
เดือนหน้าไปแน่ๆครับ  เกย์ออก

คนเลี้ยงก็ ตาล ตาล ตาล ตาล แล้วก็ ตาลครับ  ฮี่...

ตัดหน้า 5 คน  เฮ้ย!?
หนาวไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยินดี  ยินดี  ยินดี  ด้วยครับ  ขอให้ตรวจร่างกายผ่านนะครับ

ปล.หมูกระทะ  หื่น

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ยินดีด้วยครับ  ยิ้มน่ารัก
ส่วนเรื่องตรวจร่างกาย
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
..
.
.
.
หื่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผึบผับ กระหังตาลจะบินแล้ววว

สาวกมากหลาย หมากะทุคงต้องขอเป็นตอนได้เงินเดือนเดือนแรกก่อนนะ

เพราะตอนนี้ยังคงสถานะเด็กตกงานอยู่
ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สาวกทั้งหมด1411คน  (คิดเรอะว่าจะไปทั้งหมด)
หมูกระทะ89บาท

ตาลก็จ่ายเงินก็แค่...125579บาท
เมื่อวานยังบ่นๆ อยู่เลยว่ายัยตาลจะเป็นไงมั่งวะ
คือพี่ไปนครปฐมมา ไปกินสโนว์ไวท์ด้วย (อร่อยดี)
แล้วก็ไปขลุกอยู่ทับแก้วตั้งนาน (ธุรกิจของคุณแฟนชั้นละค่ะ)
เสียดายไม่มีเบอร์เลยไม่ได้โทรไปถามข่าวคาว

เออ เป็นได้ซะได้ก็ดี
จะได้ไม่ตาลบูด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เหมือนเชียวครับ  ลันล้า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6