หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 41

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป๋กระจู๋กันเถอะ  (อ่าน 115488 ครั้ง)
ใช้อินเทอร์เน็ต ADSL ค่ะ
มีใครอยากกินพาราเบลลั่มบ้างครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
รับขนมจีบซาลาเปาเพิ่มมั้ยคะ  เกย์แอบ

there are no regrets in life, just lessons . .
หมีจะเป็นนางแบบแล้วนะคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีตติ้งคราวหน้าจัดตอนงานบวชพี่แอนสิ  เกย์แอบ
ปู๋กระเจ๋

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
Yatta!  Yatta!
Tohsen kakujitsu
Yatta!  Yatta!
Nihon daihyoh
Yannaru kurai kenkoh da.
Everybody say yatta!

กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใครเสพติดเลือกตั้งมั่งครับ  ฮี่...

กำลังโหลดข้อมูล .....
yatta yatta
แอนฝากถามว่าเอามาจากไหน
yatta yatta

ไม่ค่อยได้กินหรอกร้านนั้นน่ะ
ผมว่าแถวๆ ปากคลองตลาดอร่อยกว่า
เป๋กลับครับ
แล้วคางคลองตลาดล่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
yatta yatta
แอนฝากถามว่าเอามาจากไหน
yatta yatta

มีพี่ในเว็บ Rotfaithai.Com ไปเรียนที่ญี่ปุ่น  ก็เลย เกย์แอบ

ง่วงนอน  เศร้า

นานๆ จะเข้ามาที
กรรมกลับกลัวกลับกรอก
มีพี่ในเว็บ Rotfaithai.Com ไปเรียนที่ญี่ปุ่น  ก็เลย เกย์แอบ

สักแผ่นสิ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปั่นแปะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 41