หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...HBD เป็ด(ปลา)?  (อ่าน 13589 ครั้ง)
ในโอกาสครบรอบวันเกิด ขอให้ประสบแต่ความสุข ความเจริญ คิด หวังสิ่งใดก็ขอให้สมดั่งปรารถนา เป็นลูกที่ดีของคุณพ่อ คุณแม่ เป็นศิษย์ที่ดีของครูอาจารย์ เป็นสาวกเว็บฟอนต์ไปนานๆ สุขสันต์วันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

เจ้าของวันเกิด คนนี้ครับ

ขอแนะนำแบบเป็นทางการมั่งนะ
อะแฮ่มๆ

ชื่อ กรกนก แก่นจันทร์
ชื่อเล่น ปลา/ลูกปลา
ฉายา เป็ด  ฮือๆ~
อายุ 15
เกิด 28 เมษา 34
เกิด ณ โรงพยาบาลรามาธิบดี
การศึกษา อนุบาล ร.ร. เล็กโกเมศอนุสรณ์
                           ประถม ร.ร. เล็กโกมเศอนุสรณ์
                           มัธยมต้น ร.ร. เบญจมราชานุสรณ์
                           มัธยมปลาย ร.ร. เบญจมราชานุสรณ์
                           (แล้วจะเขียนซ้ำๆทำซากอะไรฟะ  โวย )
งานอดิเรก ดูการ์ตูน
                           เล่นเกม
                           วาดรูป
                            สารพัดที่เด็กธรรมดาๆคนนึงจะทำกัน
ของชอบ    แน่นอนว่าการ์ตูน :04:และเกม ฮี่ๆ
ของที่ไม่ชอบ คณิตศาสตร์ !!!  เฮ้ย!?
อดีต           ด.ญ.กรกนก แก่นจันทร์
ปัจจุบัน                 น.ส.กรกนก แก่นจันทร์
อนาคต                 เอ่อ...อ่า  เกย์ออก
หมดละ นึกอะไรออกจะมาเขียนเพิ่มเิตม  แป่ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2006, 17:04 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอให้ได้เกรดดีๆ สอบเข้ามหาลัยไม่ต้องเจอ o-net a-net เหมือนปีนี้
ร่างกาย สุขภาพแข็งแรงค่ะ  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
ไม่มีเสียง?

เจ้าของเสียงเพลงนั้นไปไหน?

เข้าใจที่หญิงพูดมั้ย?

งง  งง  งง  งง  งง

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
อย่านะ พึ่งเปิดลำโพง โวย

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดคะ  กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
็HBD อีกรอบครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
HBD ครับ

มาก่อนเสียงนรกมา ง่ะ
รอเด็กนรก

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

เด็กนรกยัังไม่มา  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>
มาแล้วครับ
ขอโทษครับช้าไปหน่อย

สุขสันต์วันเกิดครับ
ฉิบหาย... เด็กนรกตัดหน้า

สุขสันต์วันเกิดครับ  ง่ะ

เอามั่ง
มาไม่ทัน
กริ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ฮือๆ~

HBD ค่ะ
ปั่นเร๊วจะได้เปลี่ยนหน้า
สุขสันต์วันเิกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 โวย

สสวก ค่ะ
มีความสุขมากๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2 3 4