หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...HBD เป็ด(ปลา)?  (อ่าน 13595 ครั้ง)
จขวก เจ้าของวันเกิด  ฮิ้ววว
อ๋อ ข้าพเจ้าเองค่า
แฮปปปป...ปี้เบิร์ธเดย์ ทู......  ปู ปลา เป็ดดดดด  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
 ยิ้มน่ารัก แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะ

ไม่อยากจะขอให้อะไรเกิดขึ้นในชีวิตคนอื่นๆ หรอก
แต่อยากให้เป็นคนดี คิดดี ทำดี คิดก่อนทำนะ จะได้ไม่เสียใจทีหลัง
ให้ได้แค่นี้แหละ ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขอให้ปีนี้มีความสุขนะคะ
ไว้ปีหน้าจะมาอวยพรใหม่..
 ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดครับ
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ  จ๊วบ

ขอให้ สุขี เมื่อ สุขา นะจ๊ะ ...

ioo่o้o๊o๋ ™
ผ่านไปหลายปีมากๆ
จนไม่นึกว่าจะหาเจอ

ดั๊นมาเจอตรงกระทู้วันเกิด...

ไปสู่สุคตินะ
กรกนก แก่นจันทร์ การจัดการ Ku71  ไหว้

http://www.thairath.co.th/content/newspaper/298623

Las Noches Rubicundior
 ไหว้ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวและญาติด้วยนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เสียใจด้วยครับ ไหว้ ฮือๆ~

ไหว้ หลับให้สบายนะครับ ตกใจเหมือนกัน สาวกยุคแรกเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หลับให้สบายครับ  ไหว้  ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ไหว้

อืมมม...
เสียใจด้วยครับ  ไหว้

ไหว้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 2 [3] 4