หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อกีฬาสี อี๋ อี๋  (อ่าน 42223 ครั้ง)
เอ้อ สวยดีแฮะ  ลันล้า

เรียบดีค่ะ ชอบ  เจ๋ง
อ้ะ น่ารักดี  กรี๊ดดดดด

อยากได้สกรีนอาโนเนะแบบนั้นบ้าง  กรี๊ดดดดด

<3.
พอหนิงห์ทำหนิงห์ก็ทำสิ  คริคริ

สต๊าฟ รร นานาใส่เสื้อเชิ๊ต  ลันล้า
ตอนฝนตกสนุกน่าดู  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ทำไมต้องมี ห์ ด้วย  ฮือๆ~

อยากรู้ว่าทำไมพี่ๆที่เค้าออกแบบ
ไม่ให้มันแนวๆกว่านี้หน่อย
เพราะว่าทุกคนก็ต้องอยากได้เสื้อสวยๆสิจริงมั้ย  งง

หรือว่าติดตรงครูคะ พี่จั๊ว/พี่พีช รู้มั้ยอะ

<3.
นานาเดาว่าครู  กร๊าก
ดีที่ครู รร นานา ไม่ได้เป็นอะไรทำนองนั้น  (อิอิ)

คิดแบบนั้นเหมือนกัน
กลัวว่าตัวเองจะอคติไปเอง  ง่ะ

<3.
 ฮิ้ววว แล้วครูต้องใส่ด้วยมั้ยล่ะหนิง

ใส่  ...  ฮิ้ววว

<3.
นั่นแหละเหตุผล  กร๊าก

ถ้าทำกะโมนามาเฟียนะ จะสวยกว่านี้อีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อยากรู้ว่าทำไมพี่ๆที่เค้าออกแบบ
เพราะว่าทุกคนก็ต้องอยากได้เสื้อสวยๆสิจริงมั้ย  งง

หรือว่าติดตรงครูคะ พี่จั๊ว/พี่พีช รู้มั้ยอะ

จนบัดนี้พี่ยังไม่รู้เลยว่าใครออกแบบเสื้อกีฬาสีโรงเรียนเรา แบบมันคล้ายๆ สไตล์เดิมทุกปี

เราไม่รู้อะ
ถ้าพี่เบลกะพี่จั๊วไม่รู้เราก็คงไม่รู้แหละ  ฮิ้ววว
ครูค่ะน้อง ครูและครู  หน้ามึน

รุ่นพี่ๆพวกเราเจอกันมาเยอะแยะละ
หลังๆนี่ยืงถือว่าดีขึ้นแล้วนะไม่รู้สื
เด็กๆไปค้นดู มีตัวนึงเป็นลายต้นไม้เล็กๆทั้งตัวเลยล่ะ บนพื้นสีขาว  กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .
ถ้าทำกะโมนามาเฟียนะ จะสวยกว่านี้อีก

เอือม

ได้มาเท่าไหร่เนี่ย  หมีโหดดดด
ครูค่ะน้อง ครูและครู  หน้ามึน

รุ่นพี่ๆพวกเราเจอกันมาเยอะแยะละ
หลังๆนี่ยืงถือว่าดีขึ้นแล้วนะไม่รู้สื
เด็กๆไปค้นดู มีตัวนึงเป็นลายต้นไม้เล็กๆทั้งตัวเลยล่ะ บนพื้นสีขาว  กร๊าก
อยากเห็นมากค่ะ กรี๊ดดดดด เอือม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8