หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นไข่  (อ่าน 54248 ครั้ง)
ฟองแรกชื่อหมี
ฟองต่อมาชื่อหมอแมว  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฟองแรกชื่อหมี
ฟองต่อมาชื่อหมอแมว  ยิ้มน่ารัก
ฟองแรกออกมาเป็นไข่เน่า
ฟองที่สองไม่กล้าฟัก

ของผมชื่อน้องไข่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตัวแรกชื่อ จินนี่
ตัวที่สอง ถ้าฟักแล้วจะให้ชื่อ อะลาดินค่ะ  ฮิ้ววว

..ส่วนน้องขนมปัง ตายซะเถอะ ชิ

there are no regrets in life, just lessons . .
กี่วันถึงจะโตเหรอ  หมีโหดดดด

สามสิบเอ็ดวันค่ะ  ฮิ้ววว

ใบนี้ตั้งว่า จิ๊กๆ ดีกว่า เพราะ หนูแฮมเตอร์ชื่อ ชิคชิค  ฮิ้ววว
(เอ๊ะ.เกี่ยวกันรึเปล่า  งั้นเหรอ)

<3.
กี่วันมันจะfuckเหรอ  หมีโหดดดด

สามสิบเอ็ดวันค่ะ  ฮิ้ววว

ใบนี้ตั้งว่า จิ๊กๆ ดีกว่า เพราะ หนูแฮมเตอร์ชื่อ ชิคชิค  ฮิ้ววว
(เอ๊ะ.เกี่ยวกันรึเปล่า  งั้นเหรอ)

<3.
น้องหนิงไม่เข้าใจ  ฮือๆ~

กร๊าก หมีเล่นมุกลามก
น้องเค้ายังเด็กเลยไม่เข้าใจมุก ลามกๆของหมี
หมีลามก
 กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
 ฮือๆ~

ขอโต๊ดดดด  ฮือๆ~ ฮือๆ~

เพราะพี่หมีอรนั่นแหละ  ชิ

ฮิ้ววว

<3.
ทำไมมีแต่คนไม่รักน้องขนมปัง   โวย

ฮือๆ~

มามะ แบงแบง
ตรงนี้ยังมีคนรักแบงแบงอยู่  จ๊วบ
พี่ไม่ชอบกินขนมปังพอดีน่ะ   ฮิ้ววว

เลยกำจัดมันซะ  หน้าแตก

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอโทษนะน้องหนมปัง
มันไม่มีที่ไว้ใส่ของใหม่อะ  ฮือๆ~

ยังไม่เห็นมันฟักเลย ของเก่าอ่ะ ของทุกคนเลยด้วย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20