หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20]

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นไข่  (อ่าน 54358 ครั้ง)
อ้ะ ขอโทษครับ

http://www.pickle-green.com/egraphics/index.php?id=eggs

เย้ ได้แล้ว

ไปเอามาใหม่ 2 ฟอง .. จะฟักใหม่จนกว่าจะเจอตัวที่ชอบอะ   ปลื้ม

ที่เหลือก็ รอ รอ รอ  ยิ้มน่ารัก

ฟักกันแล้วหนิ...  ฮิ้ววว

มีตัวอะไรบ้างล่ะนั่น
มันคืออะไรครับ  หนูๆ  ลุงงงมาก  เล่นไรกันเหรอ  เห็นมี  ฟักๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กันใหญ่   งง

งงจริงๆนะ  มาไม่ทันตอนเขาเล่นกัน   ฮือๆ~  นึกว่าเทศกาลอีสเตอร์

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ้าวเลิกเล่นกันแล้วหรอคะ  ฮิ้ววว

(หาเรื่องขุด  (อิอิ))

<3.
เติ้ลก็ยังเอาใช่มาไม่ได้อยู่ดีน่ะครับ   ทำยังไงน่ะครับ

ไข่...... (เหงื่อแตกพลั่ก)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20]