หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: ฆ่าตัวตาย  (อ่าน 68771 ครั้ง)
ฮือๆ~ ผมเป็นขยะสังคม

ปล. ข้างบนพรุ่งนี้ไปหานะ เรียนสายคณิตหรอ ตอน ม.3 อยู่ /ไร ครับ
ตอนมอสามอยู่ทับสิบสามครับ ใช่แล้วครับ ห้องเด็กเส้นนั่นแหละ

ตอนนี้ย้ายมาอยู่ห้องคิงศิลป์

เห็นระดับคุณภาพการศึกษาไทยกันรึยังครับพี่น้อง
 ฮิ้ววว
คิงศิลป์ เลยนะพี่ก็อพ

พี่หนิงก็เส้น

เส้นไปวิทย์ แต่ทำไมมันสอบได้ คะแนน ชนะพวกไม่เส้นวะ  ฮิ้ววว

<3.
ผมก็ห้องคิงลี่ ของสายฟรองเซ่ เกย์ออก
ฮิ้ววว
คิงศิลป์ เลยนะพี่ก็อพ

คือจะบอกไงว่าตูโง่

แล้วไหงคนโง่ได้อยู่ห้องคิงวะ
พี่ก็อพไม่ได้โง่ไง  ฮิ้ววว

<3.
เป๋แล้วนะ

ฮิ้ววว ปกติแหละโค้ก

เฮ้ย ได้ใช้แล้วเว้ย  ฮิ้ววว

ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เห้ย จู๋ฆ่าตัวตายเว้ย

พี่ก็อพไม่ได้ไม่โง่ไง  ฮิ้ววว

ช่วยเติมประโยคให้สมบูรณ์   ปลื้ม

[ว่างให้เช่า]
เย้ เมื่อเช้าดูข่าวตายไปอีกแล้วหนึ่ง สังเกตุในรายละเอียดมีคำว่า เหล้า อีกแล้ว เย้ ลันล้า

เย้ เมื่อเช้าดูข่าวตายไปอีกแล้วหนึ่ง สังเกตุในรายละเอียดมีคำว่า เหล้า อีกแล้ว เย้ ลันล้า

สังเกต  เกย์แอบ

Today you , Tomorrow me.
แอบอ้าง
เย่ เมื่อเช้าดูข่าวตายไปอีกแล้วหนึ่ง สังเกตุในรายละเอียดมีคำว่า เหล้า อีกแล้ว เย่ 
แอบอ้าง
  เกย์แอบ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 ฮิ้ววว แหะๆๆ

แฮะๆ  ฮิ้ววว

ฮัชช่า!!!!  โวย
มาช่า!!!!  โวย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21