หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: ฆ่าตัวตาย  (อ่าน 68847 ครั้ง)
-1  โวย

พี่เฟิร์นทำได้คนเดียว รูปยังงี้น่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ถังพลาสติก  ไอ้มืดหมี

-1 โวย

พี่เฟิร์นทำได้คนเดียว รูปยังงี้น่ะ

ง่ะ

ทำไมย๊ะ  โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ค. 2006, 13:41 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
เป็นสิทธิพิเศษ ที่ทำแล้วไม่น่าเกลียดค่ะ  ฮิ้ววว
มีอะไรแปลกตาให้ดู บ่อยดี (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
ก็โหดเข้าระดับไง
ตลกและ

ฉันสาวหวาน   ชิ

หวานแบบขืนข่ม
ขืนข่ม

ข่มขืนน่ะเหรอครับ
โว้ย โวย

รมณ์ไม่ดี อย่ามายุ่งได้มั้ย
อยากให้ทุกคนไม่เครียดดดด
งั้นอย่าเครียดละกันถ้าตัวเลขข้างๆคุณมันจะลดเรื่อยๆ

อย่าเครียดนะ
อย่าเครียดนะ

เกิดเหตุการณ์อะไรก็อย่าเครียดนะ

โดนสาปก็อย่าเครียดนะ

สัญญา่แล้วนะ
ก็เคยสัญญา

เอ้ย ผมไม่ได้สัญญง สัญญา อะไรไว้สักหน่อย
ให้ฟ้าผ่าตายสิ (นี่สาบานไม่ใช่สัญญา)
 โห

เจอคนเถียงถูกคอแล้วครับ

อย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะอย่าเครียดนะ

มีกี่คำครับ
ระวังเรื่องดับเบิ้ลโพสต์ด้วยนะครับ
โอะ สาระ  เกย์แอบ

เอือม  เคยนะไอซ์

แต่......... ฮิ้ววว มาคิด  ๆ ดูแล้ว
ตูจะทำเพื่ออะไร....คิดว่าตายแล้วเอ็งจะพ้นทุกข์จริงรึ

แต่คนที่มานั่งเป็นทุกข์ที่หลังไปนานแสนนาน
คือครอบครัวไง   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21