หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...วันเกิดป๋า?  (อ่าน 14993 ครั้ง)
ขอแสดงความยินดีกับวันครบรอบวันเกิดของป๋าเลย์ครับ ขอให้มีความสุขเยอะๆ คิดงานมาทำให้พวกเราได้ชื่นชมกันอีกเยอะๆนะครับ สวัสดีครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดค่ะป๋า
แก่ขึ้นอีกปี แต่หน้ายังไม่แก่เลยนะคะ
ขอให้ปีนี้ตั้งใจทำงานดีๆมาให้ได้ชมกันอีกนะคะ เจ๋ง

มีความสุขมากๆ
โชคดีค่ะ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดป๋าเลย์ค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ขอให้มีความสุขมากๆ สร้างสรรค์สิ่งดีๆต่อไปค่ะ  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดครับ ป๋า

ขอให้กิจการงานรุ่งเรือง
รวยวันรวยคืนนะครับ

โชคดีมีชัย ขออะไรก็สมปรารถนาครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้หน้าแก่สมใจอยาก ฮิ้ววว
[/size]

งบน้อย
happy birth day นะคะป๋าเลย์  ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากๆนะคะ

สุขภาพแข็งแรงมากๆนะคะ  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
ขอให้ป๋ามีความสุขมีงานเด็ดคลอดออกมาตลอด

HBDครับ

(มาก่อนเด็กนรก ฮิ)
 ฮิ้ววว เหมือนข้างบนครับ แก่ไวๆนะครับ

อายุมากกว่าเราตั้งปี แต่หน้าเด็กกว่า

เคืองมากครับ

ขอให้แฟนรักมากๆ

ให้บริษัทรุ่งเรือง กิจ  จะได้ไปอยู่ด้วย  ฮิ้ววว
โชคดีครับพี่ happy birth day  เจ๋ง

อันเชิญเด็กนรก  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
กรี๊ดดดดด
ป๋าเกิดแล้ว
สสกว แฟนรัหแฟนหลง
การงานรุ่งเรือง หยิบจับอะไรก็ให้สำเร็จ

เกย์แอบ
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มันมาแล้ว  ง่ะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ เค้าอวยพรกันหมดแล้วล่ะ = =

เ่อ่อ เด็กนรกตัดหน้าพอดี  ง่ะ
เอ่อ พี่กัมตัดหน้าพอดี
สุข... สันต์ ... วันนน...

เกิด.... ป๋า.... ว้อยยยย รำคาญเสียง...  โวย

ขอให้ชีวิตมีความสุขครับ  ฮิ้ววว
เด็กนั่น  ง่ะ
มีความสุขมากนะครับๆ เลย์อิจิ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1] 2 3 4 5 6