หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโปรแกรมสร้างfontที่ดาวโหลดฟรีคะ  (อ่าน 28184 ครั้ง)
ขอเว็บดาวโหลดโปรแกรมโดยตรงเลยได้มะคะ

คือเข้าไปดาวโหลดที่เว็บนี้แล้วแต่มะเข้าใจอ่าค่ะ

สงสารหน่อยเหอะค่ะ

ไม่ได้ก้อมะเปนไรค่ะ

อยากสร้างfontอ่าค่ะ

ลา~ลัล~ล๊า
ไม่วิบัตินะคะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นี่ครับ FontForge
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4317.0.html

download ฟรี ตัวโปรแกรมก็ฟรี

Today you , Tomorrow me.
วิบัติจังเลยค่ะ
งืมๆขอบคุงมากนะคะ อิอิ

ลา~ลัล~ล๊า
คืออย่าใช้ภาษาแบบนี้ได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ
คืออย่าใช้ภาษาแบบนี้ได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ
ละโว้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ละโว้ครับ

เห็นโพสต์อย่างนี้แล้วมันขัดหูขัดตาจัง ฮิ้ววว

งบน้อย
หน้า: [1]