หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ก้านกล้วยมีใครไปดูบ้าง  (อ่าน 19217 ครั้ง)
(เพิ่งรู้ว่าเข้าโรงวันที่ 18  ง่ะ)
วันเดียวกับ ดาวินชี่ โค้ดเลย  งง

เห็นตัวอย่างแล้วก็น่าดูดีนะคะ แต่ไม่ชอบหนังการ์ตูนแอนนิเมชั่นนี่สิ  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
( เฮ้ย ม่ได้จะแสดงความคิดเห็นอะไร
แต่กดผิด มันลบโพสไม่ได้  ฮือๆ~ )

I ROCK , THEREFORE I AM
คุณเก้อ พูดแปลกๆ  สรุปไปดูใช่ไหมคับ อิอิ ผมว่าคนทำเค้าตั้งใจทำกันเต็มที่ นะ
(เพิ่งรู้ว่าเข้าโรงวันที่ 18  ง่ะ)

เคยดูด้วยเรอะ  ชิ
คุณเก้อ พูดแปลกๆ  สรุปไปดูใช่ไหมคับ อิอิ ผมว่าคนทำเค้าตั้งใจทำกันเต็มที่ นะ

ครับ แปลกเพราะกดปุ่มผิดครับ

เรามีความคิดเห็นส่วนตัวว่า
ถ้าเราไม่ดู บาป

รู้จักคนทำครับ ทั้งผู้กำกับ พี่คำป้อน คมภิญชน์์ เข็มกำเนิด
และทีมงานบางคนก็เป็นเพื่อนผมครับ บางคนก็เคยเป็นมากกว่าเพื่อน... อ้วก

เพื่อนคุณเก้อทำอยู่ส่วนไหนของเรื่องนี้ หรอ ผมว่าคนทำเกี่ยวกับสีในเรื่องนี้เก่งมากเลยนะคับ สวยมากกก
ทำส่วนเท็กซเจ้อและสีนี่ล่ะครับ
วันๆนั่งเพ้นเท็กซเจ้อ

เห็นในเว็บผู้จัดการพูดกันว่า Mr.D ร้องเพลงประกอบ  ตกลงจริงหรือเปล่าครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

จริงครับ

น้องเกรซลูกเสียเจียงพากย์เป็นก้านกล้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พ.ค. 2006, 02:03 น. โดย Oui! » บันทึกการเข้า

งบน้อย
จะมาเน่าก็ตรงนี้แหละ  ง่ะ
 หน้าแตก

ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
 อี๋~
วันเดียวกับ ดาวินชี่ โค้ดเลย  งง

เห็นตัวอย่างแล้วก็น่าดูดีนะคะ แต่ไม่ชอบหนังการ์ตูนแอนนิเมชั่นนี่สิ  ฮิ้ววว

ผมว่าการตลาดอาจจะต้องปรับปรุงนะ
ไปชน davinci code .. ถึง target จะคนละกลุ่ม แต่ก็คงโดนกลบซะ
ครั้งก่อนก็มหาลัยเหมืองแร่ที ที่อยากจะไปท้าตีท้าต่อยกับหนังใหญ่
คือผมว่าของดี แต่บางทีก็ต้องยอมรับความ.... ของตลาดด้วยนะ
มหาลัยเหมืองแร่ หนังดีจริงๆค่ะ
แต่ยอมรับว่าช่วงนั้นหนังน่าดูเยอะ เลยไม่ได้ดูในโรง
พอตอนหลังลองมายืมดูที่ร้านวีดีโอ
อยากด่าตัวเองว่าทำไมไม่ ดูในโรงฟะ  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7