หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ก้านกล้วยมีใครไปดูบ้าง  (อ่าน 19236 ครั้ง)
หนังปัญญาอ่อนไม่อยากดูครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งั้นไปหาหนังปัญญาแข็งๆดูนะครับ

ว่าแต่ใครวะ เคนเรอะ 
ช่วงนี้เปลี่ยนชื่อกัน  จำใครไม่ได้สักคน

I ROCK , THEREFORE I AM
เฮ้ย ผมไม่ได้เปลี่ยนมาชาตินึงแล้วนะ  โวย

เฮ้ย เป๋  ง่ะ
ไม่เปลี่ยนแล้วร้อนตัวทำไมวะ

แค่สงสัยว่าหนังปัญญาไม่อ่อนเป็นแบบไหนน่ะ
เคน?
(เราคุยด้วยถูกคนใช่ไหม  ง่ะ )

คือเคนมันพยายามจะบอกว่า เป็นหนังที่คนปัญญาอ่อนไม่ดูมั้ง??

นี่คือการแยกประโยคให้ถูกต้อง

หนัง_ปัญญาอ่อน_ไม่อยากดูครับ

ไม่ได้หมายถึง

หนังปัญญาอ่อน_ไม่อยากดูครับ

สรุป เป็นหนังที่คนปัญญาอ่อน(เช่น..)  ไม่อยากดู  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก

เคนเขิล เลย แฝงข้อความไว้  กร๊าก

<3.
 (อิอิ)
 กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คนรู้ใจแบบนี้หามานานแล้ว เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กร๊าก
อยากดูดาวินชี่ค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากดูทั้งดาวินชี่ทั้งก้านกล้วยเลยค่ะ หาคนเลี้ยงอยู่ (อิอิ)

หาไม่ได้ค่ะ  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
http://www.khankluay-themovie.com/  มีเกมให้เล่นด้วย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7