หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: อ๊ากกก สยอง  (อ่าน 256230 ครั้ง)

อ้วนไหมคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ขุดข้ามปี T_T

เมื่อกี้ผ่านเหตุการณ์ระทึกขวัญ
ตุ๊บๆ ต่อมๆ ฮือๆๆ
แมลงสาบบิน โวย

เจอพลรบซุ่มโจมตีหน้าประตูห้องน้ำ
พอผลักประตูปุ๊ป พลร่มจู่โจมเข้ามาทันใด
บินเฟี้ยววววว คามิคาเซ่ มาเกาะตรงไหล่ ฮือๆ~
โชคดีมากที่ใส่เสื้ออยู่ แต่เสื้อตัวโปรดเลย ฮือๆๆ ลงถังซักเป็นการด่วน
สะบัดหลุดปุ๊ป ฝ่ายรับก็ได้ตอบโต้โดยการปล่อยขีปนาวุธ
ชิลทอกซ์ กระป๋องเขียวเป็นการตอบโต้ไปที่ข้าศึก
แถมซ้ำด้วยน้ำยาขัดห้องน้ำ

ผลการสู้รบล่ะครับพี่ไอซ์

เจ้ายานรบหุ้มเกราะติดใบพัดลำนั้น เสียหายอย่างไรบ้าง

ปล. เพิ่งเจอในห้องน้ำเหมือนกัน แต่เป็นตัวลูก...ใสๆ อี๋..... อี๋~ เฮ้ย!? เอือม อ้วก

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
ชิลท๊อกซ์แรงมากครับ ฉีดไม่ถึง 10 นาทีดับอนาถคาที่เรียบร้อย
แล้วก็นั่งเป่าพัดลมออกนอกห้องอีกเกือบชั่วโมง กว่ากลิ่นจะจาง

น่ากลัวมาก แมลงสาบก็ว่าสยองแล้ว ยังจะบินอีก  อี๋~

เคยวันก่อนลงมาจะเข้าไปหาไรกินในครัว เจอแมลงสาบสองตัวมัน ปั่มปั๊มกัน

ตัวใหญ่มาก ขวางตรงหน้าบันได โหดร้ายมากๆ รีบวิ่งกระโดดข้ามไปเรียกแม่มาจัดการเลย

แต่แม่ไม่สนใจ  ฮือๆ~

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ผมไม่กลัวแมลงสาบเลยไม่ค่อยเข้าใจซักเท่าไหร่

แต่ก็พอเข้าใจอารมณ์ เหมือนกับเวลาเปิดประตูแล้วโดนจิ้งจกตกใส่หัว

ถ้าเป็นตุ๊กแกตกใส่ผมคนนอนชักตาตั้งอยู่ตรงนั้นเลย
สมัยม. ต้น จิ้งจงหล่นใส่คอเสื้อเข้าไปในเสื้อเลย 

แล้วแบบใสเสื้อในกางเกงตกปั้บก็วิ้ง แถ่ดๆๆๆอยู่ในนั้น  กร๊าก

กรี้ดกร้าด ดึงเสื้อกระจุยกระจาย  กว่าจะออกสภาพยังกะโดนรุมโทรมเลยตอนนั้น  กร๊าก

อู้ย.. อู้ย.. อู้ย..

ไม่กลัวแมลงสาบ สามารถจับได้ด้วยนะ

จิ้งจกนี่สมัยอยู่กรุงเทพก็กลัว
มาอยู่บ้านนอก มันเยอะมากๆ ก็เลยหายกลัว
สามารถจับจิ้งจกได้แล้ว ไร้อาการรังเกียจใดๆทั้งสิ้น

แต่ยังไม่สามารถเข้าใกล้ และจับตุ๊กแกได้
เนื่องจากผิวที่แสนสวยกับดวงตาที่สุกใส

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก

ผิวที่แสนสวย   กร๊าก

เลวยั้นเงา
ผมไม่กลัวแมลงสาบเลยไม่ค่อยเข้าใจซักเท่าไหร่

แต่ก็พอเข้าใจอารมณ์ เหมือนกับเวลาเปิดประตูแล้วโดนจิ้งจกตกใส่หัว

ถ้าเป็นตุ๊กแกตกใส่ผมคนนอนชักตาตั้งอยู่ตรงนั้นเลย

อ๊าง~/

ลุงอ๋าทำยังไงถึงหายกลัวจิ้งจกคะ
อยากหายกลัวบ้าง เหมือนเป็นจุดอ่อนในชีวิตเลยนะกับเจ้าตัวเนี้ย..
 ฮือๆๆ

หาจิ้งจกตัวเล็กๆมาจับเล่นก่อนครับ
เหมือนๆกะท้าต่อยกะเด็กน่ะ กร๊าก

ไอ้ตัวโตๆเดี๋ยวก็ชินไปเองครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จิ้งจก เขียดตัวเล็ก ๆ นัทจับได้ค่ะ มันหยุ่น ๆน่ารักดี 

เลวยั้นเงา
ไม่กลัวแมลงสาบ สามารถจับได้ด้วยนะ

จิ้งจกนี่สมัยอยู่กรุงเทพก็กลัว
มาอยู่บ้านนอก มันเยอะมากๆ ก็เลยหายกลัว
สามารถจับจิ้งจกได้แล้ว ไร้อาการรังเกียจใดๆทั้งสิ้น

แต่ยังไม่สามารถเข้าใกล้ และจับตุ๊กแกได้
เนื่องจากผิวที่แสนสวยกับดวงตาที่สุกใส

หมีโหด~/

แมลงสาบเมื่อก่อนขยะแขยงมาก ไม่กล้าจับ
แต่ปัจจุบันจับได้แล้ว เพราะแฟนก็กลัว เวลามันโผล่มา
ต้้องมีคนนึงมาพาตัวมันออกไป ด้วยภาวะจำยอมหลายๆครั้ง
แมลงสาบเลยจะดุน่ากลัวน้อยกว่าแฟนผมเวลาโกรธมาก

ตุ๊กแกอยู่ร่วมกันได้ แต่ไม่กล้าจับเหมือนลุงอ๋า ทำใจไม่ได้จริงๆ  ฮือๆ~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 62