หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: T-SHIRT FESTIVAL # 2  (อ่าน 13494 ครั้ง)
ไปกันไหมเอ่ยงาน

T-SHIRT FESTIVAL # 2

จัดวันที่เสาร์ที่ 3 มิถุนายน 2549
เที่ยงวันยันห้าทุ่ม
ทศภาคอารีน่า ท่าเรือกรุงเทพ

มีการขายเสื้อยืด
และมีคอนเสิร์ตด้วยนะ
เป็นการรวมตัวในแบบอะคูสติกของ วงพราว , บอย ตรัย,
SCRUBB, อพาร์ตเมนต์คุณป้า, RHYTHAMATIQUE ,
SUPERSTRING, SLEEPER  ONE ,
PORTRAIT, GANCORE CLUB SHOW,
PANDA RECORD SHOW, GOOSE ,
BIG & JUGG, CAKE, SAVE DA LAST PIECE ,
ณฐพล ศรีจอมขวัญ ,ละอองฟอง ,LIPTA ,PARADOX ,
CALORIES BLAH BLAH
ฯลฯ

บัตรราคา 50 บาทเท่านั้น!!!

รายละเอียด
http://www.thisisclick.com/1045/content.aspx?cid=123

หมีโหดดดด

คนที่ไป
หมี
หมีเล็ก
จั๊ว
พี่แตน

***ใครไม่มีชื่อโปรดโวยวาย หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ค. 2006, 13:38 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ซื้อบัตรแล้ว ฮี่ๆ

ยังไม่ได้ซื้อเลยแหละ

รอหาเพื่อนไป

จัดหน่อย หมีโหดดดด

งบน้อย
สำหรับเสื้อยืด งานนี้ปีที่แล้วเฉยๆค่ะ

แต่ถ้าไปดูวงนี่เยี่ยมเลย  ฮิ้ววว

(รอซื้อบัตรหน้างาน ลันล้า)

there are no regrets in life, just lessons . .
ไปดูสครับบ  กรี๊ดดดดด

ฟังจากวิทยุ

น่าไปดีนะคะ

บัตรไม่แพงด้วย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ปีที่แล้วไม่ได้ไปอ่ะ สถานที่ดีไหมคนเยอะมากเท่างานแฟตไหม

คนเยอะไม่เท่างานfatนะแต่ที่มันแคบกว่า(งานfatที่นางเลิ้งนะ)

เจ๋งไหม
เสื้อแพงไหม
ของขายเยอะไหม
คนไปหล่อไหม

วงดนตรีเจ๋งดี
เสื้อถูกก็มีแพงก็เยอะ
ของเยอะดี
คนไปหล่อ ฮี่...

ไป  กรี๊ดดดดด

ใครไปลงชื่อนะ

มันจัดที่เดิมรึเปล่าอะคะ พอดีจำไม่ได้ว่าปีที่แล้วจัดทีไ่หน
ถ้าจัดที่เดิม สถานที่ก็โอเคอ่ะค่ะ เค้าจะแบ่งเป็นบล็อคของแต่ละ้ร้าน
ส่วนมากก็วางกับพื่นขายกัน มีเป็นบูธอยู่2-3บูธ
มีเสื้อยืดจากต่างประเทศมาออกงานขายด้วยค่ะ (แต่แพง ตัวละ 500 เอือม)

วงดนตรีก็เล่นตรงพื้นที่โล่งๆท้ายฮอลล์อะค่ะ ใกล้ชิดกันดี
มีเสื้อยืดคนดังๆมาโชว์ด้วย

ทั่วๆไปก็เสื้อยืดที่อาจเคยเห็นตามจตุจักรแหละค่ะ
แต่ก็มีให้ทำเสื้อยืดตามใจตัวเอง เอาลายมารีด สกรีนกันตรงนั้นเลยก็มีค่ะ
วง บางวงก็ทำเสื้อมาขายเอง ปีที่แล้วสกาแล็กซี่ ก็ทำค่ะ

ไปค่ะ* ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
ปีที่แล้วไปได้เสื้อแพนด้ามาตัวใส่ไม่ได้ :05:ใครจะเอาบอกครับเด๊ี๋ยวส่งไปให้ ฮือๆ~

เอาค่ะ  หมีโหดดดด

หน้า: [1] 2 3 4 5