หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าแล้ว...  (อ่าน 79039 ครั้ง)
ลองอ่าน ในที่เค้าคอมเม้นต์ (ตามลิงค์) สิ  เหวอ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เหวอ วิบัติ ฯลฯ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เปล่า

คอมเม้นต์มันดี  ฮิ้ววว

เปล่า

คอมเม้นต์มันดี  ฮิ้ววว

แต่ภาษาวิบัติ  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ้าไม่วิบัติไม่มันแบบนี้หรอก  ฮิ้ววว

รอดูข่าวน้องของทาทาอีก  กรี๊ดดดดด

ตกลงข่าวน้องทรายเป็นไงมั่งเงียบไปเลย

ตรวจดีเอ็นเอยัง

ถ้าไม่ใช้ก็หน้าแตกอีก แต่ว่าหน้าเหมือนมากเลย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 :42:สงสารทาทานะ

ถึงเป็นน้องจริงๆ ให้เป็นใครใครก็รับไม่ได้หรอก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มันก็ไม่แน่เสมอไป

อะไรเหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ยัยน้องทรายนี่ก็แปลกนะ
ไปเที่ยว 10 วัน ไม่ติดต่อแม่เลย

เตี๊ยมกันเข้าขาดีกันจั๊ง

น้องทรายคนนี้ป่ะครับ  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่โจ้  กรี๊ดดดดด

พี่โจ้

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
กาละแมร์  กรี๊ดดดดด

อุ๊ย ผิดคน  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
จะพูดเรื่องอะไรกันก็เกริ่นก่อนสิครับ ไม่ใช่ว่าทุกคนจะรู้เรื่องด้วยนะ  ง่ะ

งงตั้งนานกว่าจะรู้เรื่องว่าคุยอะไรกัน  เอือม

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 28