หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าแล้ว...  (อ่าน 79003 ครั้ง)
เก่าแล้วว่ะรูปนี้ เฮ้ย !!! เอารูปปัจจุบันมาให้เจ๊แกดูหน่อยดิ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
บอกว่าอย่าน่ารัก   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
 หื่น หื่น หื่น หื่น

อาทิตย์นึงมี 7 วัน แบ่งคิวกันเองเน้อ  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
อุ้ย บุรุษกินบุรุษด้วยกันเหรอคะ น้องอิคคิว    เกย์แอบ
ตอนนี้กินไม่เลือกแล้วครับหิว!!!! หื่น

พี่ชาย  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
 กร๊าก  เจ๊ว่าหน้ามืดนะ  

เลวยั้นเงา
 ฮือๆ~

:05:อย่าเลยครับสงสารผมเถอะ ฮือๆ~
กดผิด หน้าแตก

น้องหรั่งเอารูปมาแบบปัจจุบันหน่อยได้ไหม   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
น้องหรั่งเอารูปมาแบบปัจจุบันหน่อยได้ไหม   เกย์ออก
กินเด็กบาปนะครับเดี๋ยวสวรรค์จะลงโทษ ฮือๆ~

ฮี่ๆ สวรรค์จะลงโทษให้เรารักกันใช่มั้ย

ยังไม่กิน   เหลือบ

เกย์แอบ  แต่จะดองไว้ให้เนื้อเปื่อยก่อน กินง่ายดี

เกย์ออก เกย์ออก

เลวยั้นเงา
เจ๊นัท รักเด็ก // หื่น  (อิอิ) หน้าแตก

Las Noches Rubicundior
ฮี่ๆ สวรรค์จะลงโทษให้เรารักกันใช่มั้ย
ให้เราเลิกกันครับ
ยังไม่กิน   เหลือบ

เกย์แอบ  แต่จะดองไว้ให้เนื้อเปื่อยก่อน กินง่ายดี

เกย์ออก เกย์ออก
กินของหมักของดองไม่ดีนะครับอายุเยอะแล้ว

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 28