หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: แอ๊น 12 พฤษภาคม 2536  (อ่าน 12767 ครั้ง)
HBD ด้วยคนจ้า

A R R 3 E . G R A P H I C S . L A S T . D E S I G N . O N . E A R T H
HBD นะคะ

แก่ขึ้นแล้ว เย เย เย
 ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ
แอนท์น่ารัก  ยิ้มน่ารัก

HBD จ้าน้องแอนท์ ของให้น่ารักมากๆขึ้นนะจ๊ะ

แล้วมาเป็นแฟนพี่ในอนาคตนะ

// รำคาณเสียงไอ้เด็กนรกชิบเป๋ง
HBDจ้าแอ๊น ลันล้า

ขอให้มีความสุข ทำในสิ่งที่ชอบ ไม่มีเรื่องที่ทำให้ร้องไห้ ยิ้มไว้ เดี๋ยวมันก็ผ่านไป ลันล้า

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
สุขสันต์วันเกิดน้องแอ๊น

ขอให้มีความสุข ร่างกายแข็งแรง
จิตใจผ่องใสจ้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดรุ่นน้องที่ออกไปแล้วเน้อ

มีความสุขมากๆนะน้องแอ๊น  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
 ยิ้มน่ารัก
แฮบด้วยคนค่ะ มีความสุขมากๆเน้อ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
 ยิ้มน่ารัก
เมื่อวานแอบเห็นน้องแอ๊นมา
มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ

อวยพรช้าไปวันนึง  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดแอ๊นครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันอาทิตย์ครับ

..
 ง่ะ จะสุขสันต์ไปทำแป๊ะ อะไรเนี่ย

HBD น้องแอ๊น คนน่ารักค่ะ  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์บ่ายโมงแปดนาทีของวันอาทิตย์ค่ะ

<3.

สุขสันต์วันเกิดจ้ะ มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงๆ นะจ๊ะ สวยวันสวยคืน โตวันโตคืนจ้ะ  ลันล้า
(ปกติกระจู๋สุขสันต์วันเกิดไม่คึกคักขนาดนี้นี่หว่า  ง่ะ)

สุขสันต์วัน -- เอ่อ -- คล้ายวันเกิดครับ  ฮิ้ววว
สุขสันต์วัน - - ล้น - -คล้ายวันเกิดครับ

(เกทับไอ้เร่)
หน้า: 1 2 [3] 4