หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ครายสมัคร หรือติดคณะอะไรกันบ้างอะ  (อ่าน 62805 ครั้ง)
โลกนี้ช่างโหดร้าย  เศร้า

เป็นกำลังใจให้น้องผู้ชายด้วยนะครับ ไหว้
ไหว้ ขอแสดงความเสียใจครับ สู้ต่อไปนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คริคริ  เลือกเภสัชเหรอจ้ะ

โรงเรียนเราแทบจะทั้งคณะละมั้งเภสัชเนี่ย  ฮิ้ววว

วันนี้เพิ่งจะรู้ข่าวคราวเพื่อนที่ไม่ติดแอดมิชชั่น หมายถึง เพื่อนที่ยังไม่มีที่เรียนเลย
มีทั้งหมด ทั้งสิ้น 9 คน  ฮือๆ~ เยอะมากเลยอะ

มีเพื่อนผู้ชายคนนึงไม่ติดแอดมิชชั่น แล้วก็ วันที่ประกาศคะแนนแอดมิชชั่น แฟนตายคาโทรศัพท์อีก  เศร้า (แฟนก็รุ่นเดียวกัน)
(แบบว่าคุยโทรศัพท์กันอยู่ แล้ว แฟนนั่งอยู่ในรถ ประโยคสุดท้ายคือ .. แม่ระวัง!! แล้วก็ตายทั้งแม่ ตัวเอง น้องอีกคน)
 ฮือๆ~ เรื่องมันน่าเศร้ามากเลย ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่ไม่ติดอีกทีนะคะ

เฮ้ย อีกคนแล้วเหรอ

แฟนเด็กปรินท์มีอาถรรพ์เปล่าเนี่ย 2 เดือน 2 คน  ง่ะ

หรือว่าคนเดียวกัน

เลือกเภสัชจ๊ะ

อันดับหนึ่ง เภสัช 6 ปี
อันดับสอง วิทย์คอม

ได้คะแนนโควตา 331 เท่าคะแนนต่ำสุดเภสัช 6 ปี ปีี่50พอดี  ชิ

เลยได้วิทย์คอมเลย สละสิทธิ์โลด  กร๊าก

ปีหน้าซิ่ว   ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พ.ค. 2008, 22:40 น. โดย Tachyons » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ไม่น่าเชื่อเลยนะเนี่ย ฮือๆ~
เสียใจด้วยนะครับ ไหว้
เรื่องน่าเศร้า  ฮือๆ~
เฮ้อ...คิดถึงเพื่อนคนนึงขึ้นมาเลยวุ้ย เสียแบบเดียวกันเลย รถชน ก่อนเสีย มันก็พูดๆอยู่ว่าจะบวชให้พ่อแม่ แต่ก็ไม่ได้บวชครับ โดน 18 ล้อสอยไปซะแล้ว  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เฮ้ย อีกคนแล้วเหรอ

แฟนเด็กปรินท์มีอาถรรพ์เปล่าเนี่ย 2 เดือน 2 คน  ง่ะ

หรือว่าคนเดียวกัน

เลือกเภสัชจ๊ะ

อันดับหนึ่ง เภสัช 6 ปี
อันดับสอง วิทย์คอม

ได้คะแนนโควตา 331 เท่าคะแนนต่ำสุดเภสัช 6 ปี ปีี่50พอดี  ชิ

เลยได้วิทย์คอมเลย สละสิทธิ์โลด  กร๊าก

ปีหน้าซิ่ว   ปลื้ม

คนเดียวกันนั่นแหละ บับเบิ้ล
อ่อ ตกใจ นึกว่าอีกแล้ว

ตอนนี้เค้าดีขึ้นยังอ่ะ

ไม่ได้คุยกับใครเลย

ยัยแอมไม่ติด อารมณ์เสีย พาลไม่คุยกับเราซะงั๊น  โวย

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ไม่กล้าคุยกับใครเลย ฮือๆ~
รู้สึกว่าเป็นประจำทุกปี ที่เวลามีประกาศผล จะมีเหตุการณ์แบบนี้

ไม่ว่าจะรู้คะแนนแล้วไปฉลอง

หรือว่าบังเอิญเป็นอุบัติเหตุตอนนั้นพอดี

เสียดายอนาคตของชาติ

ที่พวกซิ่งกวนชาวบ้านมันอายุยืนจังวะ

อ่านเรื่องที่ลั่นเล่า นึกถึงความรู้สึกน้องคนนั้นแล้วเหวอมาก
เสียใจด้วยจริงๆ
ไม่กล้าคุยกับใครเลย ฮือๆ~

เราก็ไม่ออนเอ็มไปเลยเนี่ย ตัดปัญหา

ต้องเข้่าใจเค้าเนอะ คงจะเครียดมาก

ได้อ่านเรื่องเด็กเตรียมเอนท์เสียชีวิต

ตอนเอเตรียมเอนท์ก็มีเหมือนกัน เสียชีวิตทั้งครอบครัวเลย อุบัติเหตุรถชน
เหลือน้องชายคนเดียว  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เฮ้ย!? ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18