หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ครายสมัคร หรือติดคณะอะไรกันบ้างอะ  (อ่าน 62790 ครั้ง)
 กร๊าก ขำพี่เดือนน

แต่ครูอุ๊ แทนได้นะพี่เดือน อืมมมมห์
เรียน5ปีนะคะ ฮือๆ~
อ๊ากก ขอโทษเบิ้ลโพส  ฮือๆ~ กดพลาด

ยกให้พี่อุ๊เป็นเทพีโลกกลมแล้วครับ กร๊าก
จริงๆ ว่ะ  กร๊าก  เจอแมคในรถเมล์
แต่เราว่า เราตัวกลมมากกว่าโลกกลมนะ  หมีโหด~

ยินดีด้วยห้าโอ
เข้ามหาลัยก็ผอมแล้วสิ
ขอบคุณค่ะพี่แอน  กรี๊ดดดดด
 หมีโหด~ ไม่เห็นบอกอุ๊นนนเลย

อุ๊นน่ะอย่าผอมเลย อ้วนๆ งี้แหละน่ารักดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เนอะๆ กรี๊ดดดดด

(ขุดรึเปล่าเนี่ย ไม่รู้เลยไม่ได้เข้า 2 วัน ฮือๆ~)

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ผมติดปริญญาตรีต่อเนื่อง 2 ปี (จบ ปวส) คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม สาขาคอมพิวเตอร์ พระจอมเกล้าลาดกระบัง ตกสัมภาษณ์ติดตัวสำรอง แล้วค่อยมาเรียกติดที่หลัง ลุ้นแทบแย่เลยครับ  ฮือๆ~

ยินดีด้วยจ้า
ฝรั่งเรียกว่าเป็นซุปเปอร์ซับไง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เมื่อวานครับ !!!!

ขำแทบตายแน่ะ กร๊าก

ตื่นเต้น + ประหม่าน่าดู  กร๊าก

ไปงานรับน้องม.4มา ว๊ากน้องไป 2 ชั่วโมงครึ่ง เช้้าตื่นมาเจ็บคอเลย  ฮือๆ~

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
จะบอกว่ามันโคตรเก่งเลยที่อุตส่าห์หาเว็บคณะผมเจอ

แบบว่าทำเล่นเป็นการภายในอะครับ
_http://www.deksoft.net/
แต่มันอุตส่าห์มาก เจอจากไหนไม่รู้

ช่วยเท่าที่ช่วยได้ล่ะกันนะ
ดูน่าสงสาร

เคยตัดสินใจไปเรียนปัตตานี ไปคนเดียวแบบไม่มีเพื่อนไปเหมือนกัน

แต่ตอนนั้นไม่ประหม่าขนาดนี้นะ
รู้แค่ว่า นั่งรถไฟไปลงโคกโพธิ์ แล้วมีสองแถวไปแถว มหาวิทยาลัย
หลังจากนั้น ก็รอดล่ะวะ  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ถ้าใครติดวิศวะโยธา เกษตร ฝากไปเบิร์ดกระโหลกเพื่อนผมทีครับ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ติดวิศวะเคมี บางมดครับ  ฮี่ๆ

แต่หลายปีมาแล้วนะ 6-7 ปีแล้ว  ง่ะ
มายินดีให้กับเพื่อนๆครับ

โล่ง
ติด ว.ศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี  ม.เชียงใหม่จ้า ^^

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18