หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอนกโดนโวตออกล่ะ  (อ่าน 20010 ครั้ง)
โห เป็นครั้งแรกที่ BB เอา  หมีโหดดดด เข้าบ้าน  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
รักอร ชอบอร กด BBหมี ส่งมาที่ 4838383  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ส่งมาที่ ๐๙-๑๑๓๕๐กก ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
77  กร๊าก

อ้าว พี่หมี หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยังจำตอนทะเลาะกับอุ้มได้อยู่เลย

แรงไปนะ ไม่ไหวๆ

ไม่มีวุฒิภาวะทางอารมณ์
ไม่มีความเป็นผู้ใหญ่ให้น่านับถือเลย

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
แต่เค้าก็ปรับปรุงตัวนี่นา  หมีโหดดดด

ไม่เคยดูค่ะ

อย่าเถียงพี่หมีอรเลยค่ะ

แฟนคลับหมอนก

รู้สึกจะชอบอะไรหมอ ๆเนอะ  เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ท่าทาง BB คงใช้หมอนกคุ้มแล้ว ถึงเวลาเขี่ยทิ้งเหมือนกับ หยินมี่  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ว่าไงน๊า  โวย

คะแนนโหวตหมอนกได้เท่าไหร่หรอนะ อยากรู้ เมื่อวานลืมดู

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*

44.25%   นก

55.75% ติ๊ก

อ๋อออ
หมอขี้นก

ฮิ้ววว
หมอไข้หวัดนก ( Bird Flu Doctor )  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใครก็ได้เอานิ้วจิ้มเอวตูหน่อย   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7