หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: DOVE pix : ผู้รอดชีวิตจากเกาะสมุย  (อ่าน 10734 ครั้ง)
หมีเล็กก็มีกล้องโดฟ ไม่นึกว่าจะถ่ายออกมาแล้วดูดีแบบนี้  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

งั้นถามบ้าง

หมอกิ๊พล้าง+สแกนรูปที่ร้านไหนครับ

A&B ตรงข้ามเซนลาดค่ะ
จะเปลี่ยนแล้วค่ะ เคือง
คิดว่าได้นะคะ
พอดีไปดำน้ำค่ะ
แล้วกล้องโดฟเอาลงน้ำได้ก็เลยเอาไปด้วย

(แต่มันรั่วนะคะน้องวีขา ฮือๆ~)

ขอโทษค่ะ ฮือๆ~
แต่รั่วแล้วรูปยังสวยจริงๆน้า
รูปสุดท้ายสวยๆ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถ่ายหมอกิ๊พออกมาน่ารักขนาดนี้ได้

ไม่ธรรมดา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก

สวยจังค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ถ่ายไม่กล้าเอาไปล้างเลยค่ะ สงสัยจะเจ๊ง

ฮ่าๆ ฮือๆ
เจ๊งแน่ค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: 1 [2]