หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563798 ครั้ง)
ลาก่อนค่ะ คงไม่ได้มาปั่นอีกหลายวันถ้าจิตสำนึกยังใช้การได้ดี
แต่ถ้าไม่ก็ คงได้เจอกันแหละ  ฮิ้ววว

ไปอ่านหนังสือก่อน

ล่าไปนอนหละพี่น้อง   เดี๋ยวหลับคาคอม   ง่ะ

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
ลาไปนอนล่ะครับ (นอนกันดึกจัง)  หน้ามึน
ไปด้วยค่ะ   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
 เกย์แอบ
 เหลือบ  มองอะไรอย่างนั้นคะ

แต่อยากไปด้วยจริง ๆนะ  เกย์แอบ

เลวยั้นเงา

แหม ตามไปไกลจังนะเจ๊  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ฉันตามไปในฝันจ๊ะ   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
ลาไปปั่นครับ ฮี่ๆ

งั้นไม่ต้องลาก็ได้จะ  เกย์แอบ

ลาไประเบิดส้วมค่ะ    จะกินจะกินของที่อยู่ในส้วม (เอาหลอดชาไข่มุกไปด้วยใหญ่ดีเยอะด้วย)

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ

เหอเหอ  ง่ะ

มีอารมณ์ขันม๊ากจะ  หน้ามึน

น้องเจย์ จะชอบอะไร เกี่ยวกับส้วมๆตดๆนะ

(+1)  กนด.

กินรอบวง
ลากลับบ้านครับ มืดๆเจอกัน

See you  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
น้องเจย์ จะชอบอะไร เกี่ยวกับส้วมๆตดๆนะ

ก็ที่ส้วมมีแต่ของอร่อยๆ เยอะ   

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 186