หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 564581 ครั้ง)
ลาไปหาของกินใส่ปาก  กร๊าก

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ
ทุกคนน่ารักมาก  ผมประทับใจที่นี่อย่างที่สุด 
....ทุกคนในนี้ล้วนแต่มีความเป็นกันเอง .. ที่มิอาจลืมเลือนได้...

ขอให้มีความสุนกันทุกคนนะ  รักกันมากๆ อย่าทะเลาะกัน.
 ... ลาก่อนครับ

..ขี้จะใหลแล้ว......เดี๋ยวมาใหม่....

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ลาก่อนครับ
ผมคงไม่มีโอกาสมาที่นี่อีก 1 เดือน
หน้ามึน
คงไม่ได้มาอีก 1 เดือนเช่นกัน เดินทางพรุ่งนี้
บ๋ายบาย ทุกคน ฮือๆ~

ลาไปธุระที่ลพบุรีครับ เดีี๊ยวกลับมาตอนตี 2  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลาไปนอนค่ะ ตอนหกโมงเช้า  กว่าๆ  หน้ามึน 

มาลาอีกทีค่ะ...ปวดขี้อย่างรุนแรง   โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2006, 07:13 น. โดย มีอิทธิพล » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
ลาแล้วครับ นอน  หน้ามึน
ลาแล้วครับ

Today you , Tomorrow me.
นอนแล้วน้ะ เอือม

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ลาไปนอน...คร่อก หน้ามึน
ลาค่ะ   ฮือๆ~

กลับบ้านไปอาจจะไม่ได้เล่นนะคืนนี้  เอือม

อดปั่นเลย  ฮือๆ~

พนักงานบริษัท.
ไปนอนแล้ว    หน้ามึน

ข้าวเหนียวหน้าเนื้อรออยู่  กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
ลาไปนอน ไม่ไหวจะตายแล้ว แฟนหายโกรธแล้ว ฮิ้ววว
ถ้ายังไม่ตายจะกลับมาปั่นต่อ ฮือๆ~
ลาไปนอนค่ะ

ราตรีสวัสดิ์  ปลื้ม

ไปนอนเช่นกันค่า  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 186