หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31 32 33 34 35 36 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 564181 ครั้ง)
ลานะคะ
เตรียมตัวไปรับความรู้ที่ TK Park พรุ่งนี้เช้านี้ค่ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 ฮิ้ววว  ขึ้นห้องล่ะเน้อ

อรุณสวัสดิ์+ราตรีสวัสดิ์  คริคริ 

เลวยั้นเงา
ขอลาไปนอน เดี่ยวบ่ายๆ ไปสิงห้องโปรเจคอีก  หน้ามึน
ลาไปพังงา อาทิตย์นึง เพื่อป่าชายเลนที่ดดนผลกระทบของสึนามิ

อดปั่นเลย ฮือๆ~

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ขอให้โชคดีครับ ลาไปทำเรื่องดีๆ
ได้เวลา.................นอน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลาไปทานมื้อกลางวันครับ ถ้าทานเสร็จแล้วว่างก็จะมาปั่น ไม่ว่างก็เจอกันตอนเย็นๆเลย  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลาไปนอนแล้วครับ เดี๋ยว ดึกๆมาใหม่ หน้ามึน
 ง่ะ ง่ะ โพสต์แรกก้อลาแหล่ะ เง้อ...ลาไปทำ แฟรชกะ avator มาใช้ในบอร์ดหล่ะกัน อ่าฮึ อ่าฮึ  (อิอิ) (อิอิ)
ไปแล้ว

ปวดฉี่+อึพร้อมกัน

กะวิ่ง 4*100   เอือม

กรี๊ดดดดด ขอบคุณสำหรับคนไปเม้นท์ในบล็อกนัทค่ะ  ทำให้พี่นัทมีกำลังใจการทำงานมาก ๆ

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
แย่แล้ว!!!

ปั่นมานานลืมกินข้าว

ป้าไปกินข้าวก่อนนะ
 หน้ามึน
ลาไปนอนครับ
สวัสดีครับ

ตูจะเขียนอะไรลงในลายเซ็นดีวะ บoร์ดก็หายล่มแล้ว
โอยะซุมินาไซ กู๊ดไนท์ ราตรีสวัสดิ์ ครับทุกท่าน  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ลาไปอาบน้ำ เพื่อนชวนไปกินข้าว

[ เพิ่งกินมาม่าไป เมื่อบ่ายสาม ยังอยู่อีกครึ่งชาม  ง่ะ]

Las Noches Rubicundior
ลาไป..

หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31 32 33 34 35 36 ... 186