หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563829 ครั้ง)
ลาไปอาบน้ำแปรงฟัน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลาไปแปลเอกสารครับ อาจจะมาแวะปั่นเล็กน้อย  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลาไปอาบน้ำแปรงฟันให้หมีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลาไปอาบน้ำฟันเคนครับ
ลาไปปั่นบอร์ดก่อนครับ
บ๊าบบายครับ
ลาไปทำ

1.ฟิสิกส์ – ทำของเล่นฟิสิกส์ แล้วก็ ทำชีท จดลงในสมุด อ่าน
2.คณิต – สอบวันศุกร์ อ่าน ทำแบบฝึกหัด แบบฝึกหักตรีโกณ
- ทำโครงงานให้เกี่ยวกับพระราชดำริของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ฯ
3.อิงเอ – เอาของเพื่อนไปถ่ายเอกสาร ท่องศัพท์
4.อิงซี – ตัดต่อ Fe-book
5.เคมี – ทำแบบฝึกหัด ส่งวันพฤหัสบดี
6.ชีวะ – ทำสิ่งประดิษฐ์
7.ภาษาไทย – สอบท่องกลอน 4 บท แล้วก็แปลนั่นแหละ
8.เกษตร – สรุปเรื่องพืชกับสัตว์
9.คอม – VB. 2 ข้อ , 3d ติวน้อง
10.พระพุทธ – หาข่าว เศรษฐกิจพอเพียง
11.ทำมวนบุหรี่ 50 เซน ให้น่ากลัวที่สุดในโลก
12.จัดบอร์ด เกี่ยวกับ 60 ปีในหลวง
13.จัดบอร์ด วันสิ่งแวดล้อมโลก
14.สตอรี่บอร์ด แสตนด้านหลัง
15.อัพเว็บโรงเรียนพ่อ
16.สตอรี่บอร์ด Safe sex 

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
 เศร้า เศร้า เศร้า
ไปนอนแล้วล้ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ลาไปนอนครับ

งบน้อย
ลาไปนั่งเครียด ..  ฮือๆ~

ฮิ้ววว

นอนๆ
พรุ่งนี้เจอกันใหม่นะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ลาไปนอนค่ะ
ลาไปอยู่หอ4เดือนครับปิดเทอมมาปั่นต่อ ฮิ้ววว

ลาไปข้างนอกแล้วค่ะ  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
(โถ่............ เราก้อนึกว่าจะลากันไปไหน)
ลาไปเรียนที ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 186