หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563844 ครั้ง)
จ่าขอลาไปราชการครับ ไปภายในวันนี้ครับ เจอกันอีกทีก็วันศุกร์ที่ MBK นะครับ  ยิ้มน่ารัก (พรุ่งนี้จะมาแวะโหลดฟ๐นต์ของจั๊วไปใช้  ยิ้มน่ารัก)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอลา

ไปเกาหลีแป๊บนึง

เดี๋ยวกลับมา  อี๋~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 ฮิ้ววว  ขอลาไปซื้อยาค่ะ

คันปากมากมาย   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เอากิมจมาฝากิด้วย อยากกิน  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คาดว่าต้องขนกิมจิมาเป็นหลายไห

(อารมณ์เหมือนปลาร้าบ้านเราเลยทีเดียว)

สิงหาฯเดี๋ยวจะขนกลับมาให้นะจ่าเจฟ.  เกย์แอบ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ในที่สุด ตูก็ยังไม่ไป

ตาล...

อย่าลืมที่บอก เรื่อง วอนบิน (พั่บ ๆ ) นะ   เกย์แอบ

เกย์ออก  บอกว่าหญิงแม่ตู..เค้าเร่งมาแล้ว

( ฮี่ๆ)

เลวยั้นเงา
คาดว่าต้องขนกิมจิมาเป็นหลายไห

(อารมณ์เหมือนปลาร้าบ้านเราเลยทีเดียว)

สิงหาฯเดี๋ยวจะขนกลับมาให้นะจ่าเจฟ.  เกย์แอบ

กรี๊ดดดดด

จ่าขอลาไปราชการครับ ไปภายในวันนี้ครับ เจอกันอีกทีก็วันศุกร์ที่ MBK นะครับ  ยิ้มน่ารัก (พรุ่งนี้จะมาแวะโหลดฟ๐นต์ของจั๊วไปใช้  ยิ้มน่ารัก)

ไปละ รถมา 19.40 น.  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2006, 19:27 น. โดย จ่าพาราเบลลั่ม » บันทึกการเข้า

ลาไปสนามบินครับ

พ่อบินกลับจากอเมริกาคืนนี้

เครื่องบินลงประมาณ เที่ยงคืน

ง่วงๆๆ

เอามั่ง
ลาไปนอนแล้วค่ะ  จ๊วบ

<3.
ลาไปมหาลัยค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตอนนี้อยุ่ลพบุรีครับ แว้บมาปั่น  เกย์แอบ

ลาไปนอน ง่วง มากมาย

นอนแล้วนะค่ะ ฝันดีค่ะ  หน้ามึน

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ลางาน มาปั่นบอร์ด

กาก
นอนนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นอนแล้วนะครับ

ฝันดีจ้า หน้ามึน หน้ามึน

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 186