หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563812 ครั้ง)
ลาก่อนบิว ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลาก่อนบิว ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
I Agree   ฮิ้ววว

(เหมือนอู๋ พี่เมิง ตาแอน และโอ้เอ้ค่ะ) 

เลวยั้นเงา
ลาก่อนพี่กัม  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
ลาก่อน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไปอาบน้ำนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ลาก่อน

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ลาก่อนเธอ~*
ลา ลา ลา ซอล ลา โด ซอล ฟา มี เร ซอล ซอล ลา ซอล ซอล ซอล ซอล

อำลาไปนอนค่ะ  หมีโหดดดด

ลาก่อนบิว

ลาก่อนความเยาว์ของเจ๊กัมส์

งบน้อย
la kon Thailand ...

Sa Wad dee Korea!

Anneyonne hashimnikka!

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
Took off from Thailand 22.30 pm.
arrived Seoul 3am. (Thai) 6 am. in Seoul

and I didn't sleep yet.

want to PUN f0nt then go to bed คริคริ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ดีใจเพื่อนเดินทางปลอดภัย  ปลื้ม

ขอโทษที่ไม่ได้ไปส่ง

ส่งสมส.ไปได้รับมั้ย?

โทรหาไม่ได้เลย (โทรไปตอน2ทุ่ม)

GSM ห่วย  โวย

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ลาไปนอนค่ะ

ปล. มีใครเก่ง stat มั้ยคะ พวก spss ที่ใช้ในการทำวิจัย  ฮือๆ~
ลาไปนอนแล้วครับ
หาคนนอนด้วย มีใครสนใจไหมครับ:26:

ลาแล้วหนา  ลาเลิกเล่น   ปลื้ม

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดี ๆ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

แต่ที่สัญญาไว้ว่าจะมาเล่าเรื่องผี เม่จะเข้ามาเล่าให้ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 186