หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563838 ครั้ง)
ขุด

HEllo World

ไปนอนแล้วครับ

นอนก็นอน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ง่วงแล้ว ไปนอนก่อนนะครับ ฝันดีทุกคน หน้ามึน

กำลังโหลดข้อมูล .....
 ฮิ้ววว  เพลียค่ะ...มาก ๆ

เลือดจะหมดตัวอยู่แล้ว    เอือม

ง่วงมาก ๆ  นอนแล้วนะคะ    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
 จ๊วบ นอน

Las Noches Rubicundior
นอนล้ะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลาทีความ :24:เหร่ อิอิ  กรี๊ดดดดด
ไม่มีเพื่อนปั่น ไปดูหนังดีกว่า  เหลือบ
ค่ำๆ มาใหม่  ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
พรุ่งนี้ต้องกลับเข้าทหารแล้ว ลาก่อน ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
ลาไปนอนค่ะ
ลาแล้วจ๊ะ

ไม่ง่วงนะ
แต่ปวดอึ    ง่ะ

เลวยั้นเงา
ลาเว็บฟอนต์ 3 เืดือนครับ

รู้สึกว่าช่วงนี้จิตใจไม่ค่อยสงบ ขึ้นๆลงๆ ไม่ค่อยอยู่ตัว
จะลาไปอ่านหนังสือ 8-9 เล่ม วาดรูปนอกคอมฯ เขียนกลอน ขีดโน้ต...
ประมาณ 3 เดือนคงกลายพันธ์กลับมาปั่นบอร์ดอีกทีครับ  ปลื้ม

ตั้งแต่เย็นนี้ไปน้องสาวจะมาปั่นบอร์ดครับ แต่คงไม่มาก...
ฝากดูแลน้องสาว จากพวกหื่นๆ่ด้วยครับ  ฮิ้ววว

ไปล่ะ...
วันนี้น้องปลอมตัวเป็นเต่า ตอนแรกตกใจเลย ฮิ้ววว

ขอลาไปอ่านนิยายดีกว่า ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ไปเซนทรัลล่ะนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปละ กลางวันต้องเผางานลงเว็บ ชาร์จแบตตัวเองก่อน  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 186