หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 433

ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกับหมียามดึก  (อ่าน 860686 ครั้ง)
หมีครับ
มีเรื่องอยากถามครับ

คือ เค้ามีข่าวลือว่าตอนนี้ หมีที่ขั้วโลกใต้กำลังประสบปัญหาในการดำรงค์ชีวิต เนื่องจาก
อากาศที่ร้อนขึ้น ทำให้หมีขั้วโลกล้มตายและป่วยเป็นจำนวนมาก

ขอถามว่า หมีชื่ออะไรครับ สัดส่วนเท่าไหร่ ขอบคุณครับที่ตอบ

ลงชื่อ
                  นายกัมพล ครอปไดเรนดั้น

ชื่ออรค่ะ  ฮิ้ววว

สัดส่วน (จริง)

33-25-37  จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีคนสนใจหมีเยอะขนาดนี้เลยเหรอ   กรี๊ดดดดด
คิดได้งัยเนี่ยโต

เขิลจัง โตจะขอเบอร์เหรอ  ฮิ้ววว

หมีเค้าออกจะร้อนฉ่าตุ๊กองศา~  กรี๊ดดดดด

(กรุณาอ่านแบบสำเนียงปักษ์ใต้)  

กร๊าก

เลวยั้นเงา
เอางี้มั๊ย กลางวันจะล็อกไม่ให้โพส
พอ4ทุ่มค่อยเปิดให้ปั่นกัน
 เกย์แอบ
ฮิ้ววว  หมีเอามื้อขยี้แล้วเหรอ 

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

นัทขี้ออกมาเป็นชามๆเลย  ฮิ้ววว

แหมมมอร่อย หอมมม ชื่นใจ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
อุ่บ อว้กกวววววะะะ่ะะ  อ้วก

ขอเห๊อะะะ
สามอ้วก..สามชอบใช่ไหมจ๊ะ   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
เอางี้มั๊ย กลางวันจะล็อกไม่ให้โพส
พอ4ทุ่มค่อยเปิดให้ปั่นกัน
 เกย์แอบ

แหม เวลาหมีเปลี่ยวเลยโต  เกย์แอบ

ก็ชื่อจู๋บอกไว้งี้นี่  เกย์แอบ
ไม่ดึกไม่คุย
ไม่มีใครถามแล้วเหรอ
 หมีโหดดดด

หมดคำถามค่ะท่านประธาน   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หมีเมื่อไหร่หาแฟนได้ครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 433