หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 433

ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกับหมียามดึก  (อ่าน 861465 ครั้ง)
เคยมีเพื่อนเกย์เค้าบอกคำขวัญมา

"ผู้หญิงยุคใหม่คือมี กระเจี๊ยว แล้วเยี่ยวได้"

ขออภัยที่ไม่สุภาพ เจ๊กัม น่าจะเอาไปเป็นคำขวัญประเทศนะเจ๊
แต่ผมเป็นผู้ชายนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถามหมี
กล้วยแขกกับกล้วยทอดต่างกันยังไง  เกย์ออก

จู๋นี้เปิดทำการ 4 ทุ่มถึง 7 โมงเช้าครับ

งบน้อย
งั้นต่อจากเวลาอื่นก็ปั่น

ปั่น
อย่าล๊อคเลยนะ  ดาเล่นได้แค่ตอนกลางวันอะ กรี๊ดดดดด

ป.ล. ถามซะหน่อย  หมีกินข้าววันละกี่สิบมื้อ ฮิ้ววว
ขอเปลี่ยนคำถามครับ
ต้องถามว่า

กินวันละกี่ กะละมัง  ฮิ้ววว
กินเด็กครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพิ่งตื่น  หน้าแตก

ล็อกล่ะนะ
เดี๋ยว4ทุ่มมาเปิดทำการใหม่
 หมีโหดดดด
โทษทีๆ พอดีว่ามาธุระที่กรุงเทพ เลยไม่ได้เปิดให้หมีมาปั่น  ฮิ้ววว
เอาล่ะ งั้นช่วงนี้เป็นโปรโมชั่นพิเศษ เปิดให้ถามได้ตลอดวันไปก่อน
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปล.หมี จมล มาใช้ให้เปิดด้วยแหละ  หมีโหดดดด
 :42:หมีน่าจะมีคลื่นวิทยุเป็นของตัวเอง

หมี เรดิโอ
รับตอบปัญหาทุกอย่างแบบหมีๆ คริคริ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮิ้ววว

ไอเดียดี
 ฮิ้ววว  เอากันอย่างนั้นเลยเหรอ 

เลวยั้นเงา
มีใคร เห็นหมี บ้าง  งั้นเหรอ
ใครตอบว่าเห็นล่ะ  ฮิ้ววว  เหอเหอ สนุก   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 433