หน้า: 1 ... 422 423 424 425 426 427 428 [429] 430 431 432 433

ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกับหมียามดึก  (อ่าน 861705 ครั้ง)
หมีรับไม่ด๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 อ๊าง~ เช่ + อร = เอ

there are no regrets in life, just lessons . .
แอร๊ยยยย  หยี เอามั่งๆ

เช่อร เช่อร เช่เอ่อ.........รู้สึกเหมือนกำลังหาเหาใส่หัวยังไงไม่รู้  ง่ะ

อ๊าง~ ไม่รอดแน่

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แอร๊ยยยย  หยี เอามั่งๆ

เช่อร เช่อร เช่เอ่อ.........รู้สึกเหมือนกำลังหาเหาใส่หัวยังไงไม่รู้  ง่ะ
กร๊าก อ้าว รับเลยซะงั้นอ้ะพี่เช่

there are no regrets in life, just lessons . .
ดีใจที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  กรี๊ดดดดด

เห้นไม๊ทุกคน ในที่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่เช่ พี่เช่ก็ ก้อ................

กรี๊ดดดดดด

รับรักเค้าแล้ว  ฮือๆ~

แอร๊ยยยย  หยี เอามั่งๆ

เช่อร เช่อร เช่เอ่อ.........รู้สึกเหมือนกำลังหาเหาใส่หัวยังไงไม่รู้  ง่ะ

เก็บหลักฐานให้นะอร  กร๊าก กร๊าก
เล่นมุกเว้ย เล่นมุก  โวย
ขอบคุณทุกคนค่ะ  ฮือๆ~

รอซักครู่นะคะ
อรจะไปพิมพ์การ์ดแต่งงานก่อน  ฮือๆ~

หาของชำร่วยแล้วยัง จัดที่ไหนเหรอ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จะรอนะอร  กรี๊ดดดดด

ไปดีนะเช่  กรี๊ดดดดด
ผมคิดว่ายังไม่ใช่คนที่ดีพอสำหรับเธอครับ  หมีโหด~  เพราะข้างซ้ายกับข้างขวาของเธอไม่เท่ากัน
คนที่เหมาะสมสำหรับเธอต้องเป็นหมอ...เท่านั้น เพราะหมอ...คงจะช่วยรักษาเธอได้
พี่เช่ไม่รอดูการ์ด  ฮือๆ~ ฮือๆ~

พี่เช่ยืนขาเข้าไปในตารางข้างหนึงแล้วครับ  กร๊าก

เอ๊ย ไม่ใช่ตารางดิ ต้องเรียกว่ากรงหมี

กาก
 หมีโหด~

หน้า: 1 ... 422 423 424 425 426 427 428 [429] 430 431 432 433